รบกวนช่วยดู neverfull ให้หน่อยนะคะ
โดย rowling
rowling
รบกวนด้วยนะคะ พอดีมีคนเอามาขายให้ค่ะ ถามหาใบเสร็จเค้าบอกว่าไม่มีเพราะฝากซื้อมาอีกทีค่ะ
ตัวเองก็ดูไม่ค่อยเป็นค่ะ อยากให้ช่วยหน่อยนะคะ
(ขอโทษด้วยที่รูปมีน้อยเค้าถ่ายส่งมาให้แค่นี้เองค่ะ)

ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ
rowling
ให้มาแค่นี้เองค่ะ ม่ายรู้จะเป็นผลหรือเปล่าค่ะ
jinnie
ขอดูภายในกระเป๋ากับตรงหูที่เย็บติดกระเป๋าชัดๆค่ะ
rowling
เจ้าของเค้าถ่ายรูปให้เราดูแค่นี้เองค่ะ ต้องขอโทษด้วยนะคะที่ไม่สะดวก
nuch
นัดดูสินค้าดีกว่าค่ะ เพื่อความชัวร์ค่ะ :)
rowling
ขอบคุณมากเลย เค้าบอกว่าถ้าดูจุดอื่น ให้นัดรับไปเลย ไอ้เราก็มือสมัคเล่นด้วยซิ เพิ่งมาหลงรัก LV ได้ไม่เท่าไหร่เลยค่ะ เลยยังอ่อนประสบการณ์อยู่

ขอบคุณมากเลยนะคะ
lisa
ดูท่าทางคนขายแปลกๆจังค่ะ น่าจะส่งรูปถ่ายที่ยืนยันจุดสำคัญๆ เช่น ภายในกระเป๋า รอยแสตมป์ ฝีเย็บ แต่ยังไงก็พาเพื่อนที่ดูเป็นไปด้วยจะดีกว่าค่ะ เห็นเพื่อนๆ บอกมาว่า รุ่นนี้ของ ก็อป เหมือนมาก
rowling
คิดเหมือนกันค่ะ
Gade
ถ้าไม่มั่นใจอย่าเพิ่งรีบตัดสินใจเลยนะคะ :wink:
ขอรูปเพิ่มมาเถอะคะ :D

สิทธิของผู้บริโภคนะคะ :D
Bua
ถ้าราคาไม่ต่างจากช้อปมากต้าว่าซื้อจากช้อปดีกว่าค่ะ สบายใจดี
nuch
จริงค่ะ หากว่าราคาไม่ต่างกันมาก ซื้อใน shop ดีกว่านะคะ ตอนนี้ใน shop neverfull pm 22400 ส่วน mm 24100 ประมาณนี้นะคะ ( แต่ mm ของขาดต้องสั่งค่ะ) :D
rowling
ปฏิเสธไปตั้งแต่มะวานแล้วค่ะ เพราะถึงแม้ว่านัดดูของ ถ้าเราไม่แม่นก็อาจพลาดได้ค่ะ ก็เลยตัดสินใจ ปฏิเสธไปค่ะ

--------------- ขอบคุณทุกท่านนะคะ ประทับใจค่ะ ----------------
pong
ตัดสินใจถูกแล้วล่ะค่ะ เอาความสบายใจเราดีกว่าเนอะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3