YSL ซิปแบบไหนจริง
โดย pui
pui
สงสัยคะกระเป๋ารุ่นเดียวกันสองใบอันไหนจริง
Oldie_Pang
แง่มๆๆ ของแป้งเป็นรุ่น Muse เค้าใช้ซิปของ Lampo อ่ะจ๊ะ ไม่ได้ปั๊ม YSL อย่างใบที่ถามมา....เอิ่ม Downtown เปล่าคะ :?:
pui
TRIBUTE จ้ะ น้องแป้ง เห็นแล้วงง ว่าแต่ MUSE ใช้ดีไหมจ๊ะ แอบมองอยู่เหมือนกัน
แต่ตอนนี้พี่รอว่าจะได้STEEL BRIEFหรือเปล่า ลุ้นอยู่ อยากได้ :D
Oldie_Pang
Muse มันจาเป็นทรงๆ มากๆ (หรือว่าแป้งไม่ค่อยได้ใช้ไม่รู้อ่ะค่ะ มันเลยยังไม่ break-in ซะที) ส่วน Brief ......ชนะเลิศเลยค่ะ ถ้าเป็น GH มีแอบหนัก แต่ว่าเอาไปลุยได้ดีอ่ะค่ะ สีเข้มๆ ก้อไม่กลัวหูดำด้วยอ่ะ :D

ได้เร็วๆ นะค้า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3