ช่วยดู นาฬิกา Chanel J12 ให้หน่อยค่า ไม่สบายใจอย่างมากค่ะ
โดย FairyPla
FairyPla
ช่วยดูให้หน่อยนะคะ นาฬิกา Chanel J12 รุ่นนี้มีจุดสังเกตตรงไหนบ้างอ่ะคะว่าแท้ แล้วเรือนนี้หล่ะแท้หรือเปล่า คนขายบอกว่าแท้ แต่เราไม่ค่อยสบายใจค่ะ
FairyPla
โพสรูปไม่เป็นอ่ะคะ ถ้าใครจะกรุณาโพสรูปจุดสังเกต หรือวิธีสังเกตให้หน่อยนะคะ หรือบอกวิธีโพสรูปให้กับเด็กโง่ด้วยนะค้า
mol199
mol199
mol199
mol199
mol199
ช่วยดูหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ รูปได้ไม่ชัดคลิกที่รูปนะคะ รูปจะขยายขึ้นค่ะ
kjeab
ลองเข้าไปดูใน www.siamnaliga.com ดูนะค่ะ ที่นั่นเซียนนาฬิกาเพียบ
maylinda
ขอบคุณนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3