cartier love bracelet yellow gold,fandi case i-phon 4s ถูกที่สุดใน sbn :)))) ช้าอดหมดนพะครับ
โดย titled
titled
คนที่พร้อมโอน
cc no cf ก่อนcfคิดดีๆ เสียเวลาเสียสุขภาพจิต
Cfคือโอนมัดจำอย่างน้อย1000ไม่รับcfปากเปล่าคับ
สะดวกEMS ONLY เพราะอยู่ตจว

สนใจ 081-5444454 ไม่สะดวกตอบพีเอ็มนะครับ
ถ้าไม่สบายใจ หรือต่อ ป่วยๆเยอะๆบอกผ่านได้เลยนะครับ ไม่ซีครับ
เพราะเป็นของตัวเองไม่ได้ซื้อต่อใคร และไม่เคยใช้ของปลอม
เอาของเข้าห้องตรวจได้เลยนะครับ

cartier love bracelet yellow gold ไชค์16 have box ,ไม่มีcardจำไม่ได้ว่าไว้ไหน แต่ถ้าเจอจะส่งไปให้
สภาพดี ใช้น้อย สภาพตามรูป ขาย 82,000 b คับ หายาก ไชค์นี้คนที่ใส่กำไลhermes h,cdc,lv s-lock,bottaga size s สามารถใส่ได้
ราคาต่อรองได้ครับ ต่อได้นิดหน่อย เพราะใช้ไม่เยอะ ไม่มีรอยลึก ไม่เคยขัดหรือเอาไปชุบครับ เพราะรักษาดีมาก
สะดวกส่งทางสนามบินหรืออีเอ็มเอส ส่งฟรี ไม่ซีเรียดครับยินดีออกค่าใช้จ่ายให้เองครับ จะได้ของเลย ไม่ต้องรอ

ส่วนด้านล่าง เป็นเครดิตจากกูลเกิ้ล

fandi case for i-phon4,4เอส ของใหม่ ขาย 2,500net ครับ

gucci shoes เบอร์หก ใส่สองหน สภาพตามรูป ขาย 3,500 ใหม่มากพื้นจิงไม่สึก

กระเป๋ากุชชี่ gucci สภาพใช้งาน ไม่มีขาด แต่ขอบหนังมีลอกบ้างแตกบ้าง สภาพกลางๆ พอดีรีบถ่ายไม่ค่อยสวย
ขาย 5800 net

ตัวอย่างกระเป๋า

ขอบคุณสยามแบรนดเนมครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3