MC Speedy แท้มั้ยจ๊ะ ช่วยดูหน่อยน้า
โดย Fudgelolly
Fudgelolly
พอดีมีคนลงขายมือสองอะจ้ะ

เราเรยก็อปรูปมาให้ช่วยดูอะจ้ะ

เด๋วจาขอรูบมาเพิ่มนะจ๊ะ

รบกวนคุนแอ๊นท์ คุนบันดาลี

พี่แป้ง เพื่อนๆมาเฟิร์มให้ด้วยนะจ๊ะ

ถ้าแท้ราคาน่าจะประมาณเท่าไหร่??

ขวัญลองส่งเมลล์ไปขอรูปเพิ่มแล้วจ้พ รอเค้าตอบกลับ

ถ้าได้รูบจะเอามาลงต่อนะคุนAntz

แต่ดูการเรียงสีก้อน่าสจะแท้นะ???
Ant
ไม่มี รูป stamp ชัดๆอ้ะค่ะ

สภาพอย่างงี้ สี่หมื่นเจ็ดอัพได้อ้ะ
Pangg
ถ้าแท้ก้อใหม่มากเยยนุ้งขวัญ....

:D
ไม่น่าจะแท้นะคะ
ลองขอรูปมาเพิ่มเถอะคะ เรื่องเรียงสีเนี่ย ตอนนี้ของปลอมก็เรียงสีได้เหมือนแล้วนะคะ
เราเคยเห้นใบที่ตรงกระเป๋าเป็นอย่างนี้เลยอะ
รูปเดียวกันเป๊ะ
http://www.marketathome.com/template/e2/s_showdata.php?shopid=24980&qid=957028

เอาลิ้งค์ไปดูนะคะ เค้าขายในเวปของกอป :x
ความคิดเห็นที่ 12

ของคุณ gyp_sie_007ค่ะ

ไม่ทราบท่านเดียวกันหรือไม่ แต่รูปเดียวกันเป๊ะ ลองถามดูแล้วกันค่ะ

ขายอยู่ราคา 2900
TwinkleStar
หวายยย เพิ่งเข้ามาดู
ของปลอมหรือเนี่ย!! >_<
เพราะส่งเมลล์ขอรูปอย่างละเอียดไปก้อไม่ส่งกลับมา
เลยไม่ได้ติดต่อไปเลย

ยังไงขอบคุน
k. sleepingkitty
มากๆเรยน้าจ๊ะ
เพราะเวบที่ขวัญเจอมานคนละเวปกัน และเค้าก้อลงรูปนั้นรูปเดียว
ไม่ได้บอกราคา รายละเอียดไว้เลย
ขอบคุนมากๆจ้า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3