ขายกระเป๋า Longchamp , Charles & Keith ราคากันเองจ้า
โดย sexypunchy
sexypunchy
ดีค่ะ มือใหม่หัดขายค่ะ งงๆอยู่นิดหน่อย ถ้าทำอะไรผิดขอโทษด้วยนะคะ บอกกล่าวได้ค่ะ จะปรับปรุง หากฎกติกาก็ยังงงๆอยู่

เอาเป็นว่า กระทู้นี้ "นัดรับสินค้าเท่านั้น" นะคะ ที่สยามพาราก้อน เพื่อความสะดวกและปลอดภัยของทุกคนค่ะ

สินค้าเราตรงประกาศทุกอย่างนะคะ ถ้ามีคำถามรบกวนถามก่อนนัดรับสินค้าค่ะ

มีคำถามอะไร โทรสอบถามได้ค่ะ 0896867009 พิ้งค์จ๊ะ หรือเมลล์ sexypunchy@gmail.com

กระเป๋ากระทู้นี้เป็นกระเป๋าหิ้วมาจากต่างประเทศนะคะ

เริ่มที่ Longchamp ก่อนนะคะ

ใบที่ 1 กระเป๋า Longchamp สามารถดูตัวอย่างได้ที่ช๊อปสยามพาราก้อนค่ะ ราคาในช๊อป 50,000 บาท แถมหนังไม่เหมือนกับของเรานะคะ
ของเราหนังจะเยอะกว่าค่ะ แต่รูปทรงเหมือนกัน อธิบายไม่ค่อยถูกจ๊ะ ใบนี้เราขายอยู่ที่ 38,000 บาทเท่านั้นค่ะ สินค้ามือ 1 นะคะ

ใบที่ 2 กระเป๋า Longchamp shopping bag size M สี Navy หูยาว ย้ำนะคะว่าเป็น shopping bag ค่ะ
ใบนี้ขาย 3,800 บาท สินค้ามือ 1 นะคะ

ใบที่ 3 กระเป๋า Charles & Keith ใบนี้เราตัดป้าย+ทิ้งถุงผ้าไปแล้วนะคะ เพราะตอนเอามาคราวก่อนโดนปรับน่ะค่ะ รอบนี้เลยทิ้งหมดเลย ตัดถุงที่ครอบกระเป๋าออก
แล้วด้วยค่ะ มีสายสะพายกระเป๋านะคะรุ่นนี้ สินค้ามือ 1 ค่ะ ขาย 2,400 บาท

ใบที่ 4 กระเป๋า Charles & Keith ใบนี้มีถุงผ้า+ป้าย+ถุงครอบกระเป๋ายังอยู่นะคะ สินค้ามือ 1 เราขาย 2,500 บาทค่ะ

หมดแล้วค่ะ สนใจสินค้าสอบถามได้จ้า + ต่อรองราคาได้นะคะ แต่อย่าโหดนะ เราตกใจ เราใจดีคุยกันได้ค่ะ
sexypunchy
ยังว่างอยู่ทุกอันเลยนะคะ สอบถามในบอร์ดได้นะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3