Coach ใน king power บ้านเรากับ shop ในฮ่องกง ที่ไหนถูกกว่าคะ
โดย Pascale
Pascale
รบกวนสอบถามเพื่อนที่ทราบราคา Coach หน่อยนะคะ ไม่ทราบราคาใน king power duty free บ้านเรา หลังจากหักส่วนลดบัตรสมาชิก 20% แล้ว เทียบกับราคาที่ขายอยู่ใน shop ที่ฮ่องกง ที่ไหนถูกกว่ากันคะ พอดีวันที่ 26 จะไปดูงานที่ฮ่องกง แล้วมีเพือนจะฝากซื้อ coach นิดหน่อย

เดี๋ยวบ่ายนี้ จะเข้าไปดูที่ซ.รางน้ำ มีใครจะฝากดูอะไรมั้ยเอ่ยยย :wink:
jachamai
อั้นแน่....พี่ฝากดูไรดีน๊า :D อิอิ เอาเป็นว่าขอให้จอยเที่ยวและดูงานให้หนุกหนานนะจ้ะ และขอให้ไม่แคล้วคลาดจาก target ที่หมายตาไว้จ้า :P
Pascale
อิอิ ขอบคุณจ้า พี่จ๋าาา

เด๋วจะไปประมาณบ่าย 2-3 นี่แหละ นัดญาติไว้ ฮี่ๆๆ
aum
คุณจอยลองบอกชื่อรุ่นหรือรูปก็ได้นะคะและราคาที่ king power + ลด 20% มาดูนะคะ

เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปดูราคาที่ shop ให้ค่ะ จะได้เอามาเปรียบเทียบกัน :D
Pascale
คุณจอยลองบอกชื่อรุ่นหรือรูปก็ได้นะคะและราคาที่ king power + ลด 20% มาดูนะคะ

เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปดูราคาที่ shop ให้ค่ะ จะได้เอามาเปรียบเทียบกัน :D

ขอบคุณคุณ aum มากๆค่าา เมื่อวานไปดูที่ king power มาแล้วค่ะ มีของน้อยมากๆเลย จอยเลยไม่ได้ดูเป็นเรื่องเป็นราวเท่าไหร่ค่ะ

แต่ว่า ถ้าคุณ aum มีเวลาหรือมีโอกาสไป shop lv ในเร็วๆนี้ รบกวนดูราคากระเป๋าตังค์ multicolore alexandra ให้หน่อยนะคะ เพิ่งออกใหม่ ไม่รู้ว่ามีของหรือยัง ใบนี้ จอยตั้งใจไปซื้อเองเลยค่าาา

ขอบคุณมากๆค่าาา :D
aum
สบายมากค่ะคุณน้องจอย (ขอเรียกคุณน้องนะคะ เพราะน่าจะเด็กกว่า)เดี๋ยวไปเช็คให้นะคะ

shop อยู่ใกล้ๆบ้านเลย ยังไงเดี๋ยวมาบอกก่อนเดินทางนะคะ :D
Pascale
สบายมากค่ะคุณน้องจอย (ขอเรียกคุณน้องนะคะ เพราะน่าจะเด็กกว่า)เดี๋ยวไปเช็คให้นะคะ

shop อยู่ใกล้ๆบ้านเลย ยังไงเดี๋ยวมาบอกก่อนเดินทางนะคะ :D

ขอบคุณมากๆเลยค่า คุณพี่ จอยจารอนะคะ แต่ถ้าไม่ว่างก็ม่ายเปงไรค่าาา :D
magic
อยากได้รุ่นไหนคะ พอดีรู้ราคาของบางรุ่นที่ฮ่องกง เผื่อจะช่วยได้ :)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3