lv manhattan pm
โดย nk
nk
อยากทราบว่า รุ่นนี้มี date code มี๋ย ถ้ามีอยู่ที่ไหน เพี่อนๆใครรู้บ้าง ถ้าถือแล้วแก่มั๋ย
sandy
รุ่นนี้ไม่แก่เลยค่ะ คอนเฟิร์มค่ะ น่ารักเก๋ไก๋มากมายจ๊ะ :)

Celeb ยังถือกันเลยจ้า (หุหุ เห็นป่าวมะรู้คะ ชีแขวนไว้ที่รถเข็นอ่ะค่ะ :roll: )

ส่วน datecode มีนะคะ อยู่ในช่องเล็กในกระเป๋าอีกทีอ่ะค่ะ :wink:

nk
ขอบคุณค่ะคุณทราย เห็นรูปแล้วมีกำลังใจถือค่ะ แต่รถเข็นเด็กและตัวเด็กจะไปหาที่ไหนดีละเนี๋ย
Pascale
คุงทราย ในรูปของอูม่า เค้าเป็นขนาด GM นา แต่ PM ใบเล็กกว่า แล้วก็น่ารักกว่าด้วย

เชียร์ๆค่าาา
sandy
แป่ววววว ทรายเองก้อหลงลืมไปอ๊ะจ๊ะ แบบเซฟรูปเก็บไว้นานจัดจนลืมว่าเจ้า manhattan ของเจ้อูม่านี่ไซส์ GM นิ มิใช่ PM แงบ แงบ

ขอบคุณคุณจอยนะค้าที่แวะมาแก้ไขข้อผิดของทราย ไม่แน่ใจว่าจะมีรูปคนถือ PM เก็บไว้บ้างป่าวน้า

คุณ nk ขา ลืมๆรูปเจ้แกไปก่อนนะคะ อิ๊ อิ๊ จะได้ไม่ต้องหารถเข็นกะเด็กด้วยเนอะ หุหุ :lol:

ไว้ทรายมีรูปทรายจะมาแก้ตัวใหม่ค่ะ :oops:
sandy
อิ๊ อิ๊ มาแก้ตัวค่ะ คราวนี้ไม่พลาดและ เพราะเห็นด้านหน้าเต็มๆจ๊ะ :lol:

จะบอกว่าถือแล้วสวยมากๆเลยนะคะ เก๋ๆน่ารักๆแน่นอนจ๊ะ :)

Kelly and her Manhattan PM ka :)

ดูๆไปก้อรู้สึกว่า Manhattan ถือไปได้กะชุดหลายแนวเลยเนอะ ดีจัง เชียร์ค่ะเชียร์ :lol:
nk
คุณทรายขา แต่ละรูป ที่ให้มา คนถีอ เจ้าเนี้อนะคะ ตรงกับnkเลย รู้ได้งัยเนี๋ย
nk
คุณทรายขา แต่ละรูป ที่ให้มา คนถีอ เจ้าเนี้อนะคะ ตรงกับnkเลย รู้ได้งัยเนี๋ย
Ant
ไม่เหนแก่เลยนิ ออกจะเรียบหรูดูดี :D :D

เซเลบก้อถือกันหลายคนค่า ไม่แก่หรอก เพียงแค่มันจะดูขรึมๆหน่อย ไม่casualมาก
penne
ชอบเหมือนกันคะ...แต่ว่า GM ก้อเท่ห์ดีนะคะ ดูออกแนวลุยขึ้นอีกหน่อย ส่วนpm ดูหรู เก๋ ดีคะ
:D
Earth
วันก่อนเห็นผู้หญิงคนนึงถือ ใส่แว่น Oversize ดูสง่า หรู มากค่ะ ตอนแรกดูเหมือนจะเหมาะกับคนที่อายุเยอะ แต่ผูหญองคนนี้ยังสาวอยู่เลย ประมาณ 20 ปลายๆ ถือแล้วสวยมากเลยค่ะ ซื้อมาแล้วเอามาแบ่งกันดูนะคะ
Gade
ก่อนนี้เห็นในเวบของหลุยส์ไม่เคยเห็นเวลาที่มีคนเอามาถือ เราก็คิดว่าดูจะขรึมไปหน่อย...

แต่มาเห็นแบบนี้แล้ว..น่ารักเชียวค่ะ :D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3