เพิ่งถอยน้อง CABBY MM มาคะ
โดย ae
ae
เพิ่งได้มาเมื่อวานเองคะ เลยถ่ายรูปตอนสะพายมาให้ดูกัน เผื่อจะเป็นการช่วยตัดสินใจ เลือกระหว่าง MM or GM ของเราเป็น MM นะ :D ถ่ายจากมือถือนะคะ ดูดำหน่อยคะ ไม่ช่ายรูปนะคะ คนอะคะ ดำคะ :lol: :lol: :lol:
KoOoB
รอดูอยู่นะจ้ะ
ae
ae
โทษทีคะ รูปไม่ขึ้น อีกรูปคะ ถืออืกแบบ
-bow-
สวยอ่า อยากด้ายยยยยยยยยยย

ใช้สะดวกดีมั้ยคะ คุณ lazygirl
ae
ใช้งานดีเลยคะ เพราะไม่ต้องห่วง cowhide เลยคะ ลืมบอกไปคะว่า ฝากพี่หมูหิ้วคะ บริการดีมากคะ :lol: :lol: :lol: นกสูง 160 cm นน 46 กก คะ เลยเลือก MM คะ
ขนาดกำลังพอดี ไม่เล็กไม่ใหญ่ดีนะคะ :D

อยากให้ถ่ายภายในมารีวิวด้วยอ่ะค่ะ ประกอบการตัดสินใจ(ของเพื่อน ๆ :oops: )
shoppingtherapy
สวยค่า เท่ห์มากๆเลย
อยากเห็นตอนออกแดดอ่ะค่ะ ว่าเป็นยังไง
natty
กระเป๋าสวยมากค่ะ อยากได้บ้างจังเลย........
moo
เห็นกระทู้นี้ตอนแรก ยังนึกอยู่เลยว่าเป็นน้องนกรึเปล่า ใช่จริงๆด้วย ดีใจค่ะที่ชอบกระเป๋า คราวหน้าพี่จะพยายามสอยเนเวอร์ฟูลมาให้ด้ายยยย

ขนาดกะลังดีเลยอ่ะค่ะ สีดำสวยกว่าสียีนส์จริงๆด้วย

โอยยยย รุ่นนี้ผ่านมือมาหลายใบ จนชักอยากได้แล้วสิ ใบนี้ไม่เคยอยู่ในสายตาเลยนะเนี่ย เอิ๊ก
โอววววว สวยมากก ค่ะ
นี่แหละหนึ่งใน wishlist เราเหมือนกัน แต่กรอบสุดๆตอนนี้ :cry:
ae
หวัดดีคะ พี่หมู ยังมีอีกหลายใบที่อยากได้อะ ตอนนี้เริ่มกรอบแระ เด๋วรอเก็บตังค์ใหม่ แล้วจะฝากหิ้วอีกนะคะ ตอนนี้นกถ่ายรูปด้านในมาคะ แต่ใช้มือถืออีกแระคะ
*** ตอนออกแดด เด๋วอัพเดตอีกทีนะคะ ***
รอให้กล้องกลับมาก่อนคะ เด๋วถ่ายแบบงามๆไปให้ดูกันคะ
ornja
สวยจังเลยค่ะ อยากได้บ้างจัง ถือแล้วดูดีมากๆ ค่ะ
P
สวยมากกก น่ารักสุดๆ ชอบมากเหมือนกันค่ะแต่ทำใจกะราคาเดนิมไม่ได้จริง :cry: :cry:
Oh_Oh_Ao
สวยจังเลย ค่ะ ดีใจด้วยนะค่ะ :lol:
jerryme
ฝากน้องหมูหิ้วมาเหมือนกันค่ะ แต่รอบนี้เราขอแค่ Koala :lol:
เป๋าน่ารักมากค่ะ แอบชอบสีดำเหมือนกัน ว่าแต่.....หนักมั้ยคะ?
sandy
ว้าววววววววววว คุณนกสะพายแล้วสวยจังเลยค่ะ

แง แง ทำไมทรายไปลองสะพายแย้วไม่สวยเหมือนคุณนกอ่า :cry:

อยากได้ Cabby ด้วยคนค่ะ แต่ไมมันมะเข้ากะทรายเอาซะเล๊ย

สงสัยวาสนาน้อยมะได้สอย Cabby เลยขอไปสอยเจ้า Baggy แทนอ่า

ดีใจด้วยนะค้าคุณนกกะกระเป๋าสวยๆที่คู่ควรกะเจ้าของสวยๆจ้า :)

Yoyo
เพิ่งเห็นตอนสะพายสวยจังค่ะ จิงๆสีดำดูดีมากจิงๆเนอะๆ ไม่ต้องกลัว cowhide เลอะด้วยค่ะ :oops:
yamroll
ตอนแรกก็ว่าจะซื้อเหมือนกัน แต่ไม่เอาแย้วดีก่า ดูไม่เหมาะกับเราเยย ไม่เข้ากับเราอย่างแรง แต่เหมาะกับคุณนกมั่ก ๆ ค่ะ :D
Ant
สะพายแล้วน่ารักมากๆเลยอ้ะค่ะ :D
ae
ขอบคุณทุกๆคอมเม้นท์คะ ( Ant , yanroll , nuch , sandy , jerryme ,oh oh ao , j , ornja , golfkp , moo , natty , maw , shoppingtherapy ) นกว่าจิงๆแล้ว เหมาะกะทุกคนอะคะ แต่ก้อแล้วแต่สีด้วยคะ วันนี้นก ถ่ายรุป ถือในที่กลางแจ้งมาคะ เผื่อเพื่อนๆอยากดู เวลาถือไปข้างนอกคะ
*** จิงๆแล้ว นกคงเหมาะแบบเซอร์ๆแบบนี้คะ ถ้าแนวหรูเลิศคงจะไม่เหมาะละมั่ง ***
ลองดูนะคะ เพราะมีพี่สาวเป็นแบบด้วย จะได้ดูหลายแบบคะ
นกเป็นสาวเสื้อแดงคะ ใช้กับสีดำ ก้อถือว่าเก๋ๆนะคะ
shoppingtherapy
ขอบคุณมากค่าที่เอารุปตอนออกแดดมาให้ดู

สวย หลงรักปักใจ งุงิๆๆๆๆๆๆ แง้วๆ :)
CityOfLight_by_DivaShop
สวยจังค่ะ เข้ากับยีนส์ในภาพลองสะพายเลย งามค่ัะ :D
moo
สะพายกับยีนส์แจ่มมากเลยค่ะ น้องนก ดูเก๋ดีจัง ทำไมแอบพรางตัว ถ่ายรูปซะไกลเชียว อิอิอิ
nk
สวัสดีค่ะ คุณนก กระเป๋าสวยมากๆๆๆๆๆ เลยค่ะ เราก็ฝากคุณหมูหิ้วมาแต่เป็นmanhanttan ยังไม่
มีโอกาสเพราะโลวเทคค่ะ ขอบคุณคุณหมูนะคะ ไว้ปลายปี จะใช้บริการใหม่ ......แต่ว่ายังไม่เคย
เห็นคุณหมูถ่ายรูปมาให้ดูบ้างเลยอยากเห็นค่ะ
nujeab
:D โอ้ววววววว~สวยจังเลยค่ะ พอเห็นกลางแจ้งแล้วยิ่งเด่นใหญ่เลยอ่ะสีดำ

แต่น่าจะมีคนเอาสียีนส์มาโพสต์บ้างน้า จะได้เทียบกัน อิอิ :wink:
ตอนแรกชอบสียีนส์มากกว่า แต่เห็นคุณนกหิ้วสีดำแล้ว สวยมากๆๆๆๆๆๆๆเลยค่ะ
ยังไม่มีกระเป๋าสีดำพอดีเลย สงสัยต้องเอาไว้ใน wish list ซะแล้ว
pare
สะพายแล้วดูสวย เท่ มากๆ เลยค่ะ
strawberry
งามจังเลย
นางแบบสะพายแล้วสวยอ่ะค่ะ คนดูเลยอยากได้ตามไปด้วย :lol:
lovelove
สวยจังเลยค่ะ ถือแล้วดูดีมากๆ ค่ะ คุณนก
gift
สวยมากค่ะ หุ่นดี สะพายอะไรก็ดูดี
ไม่เหมือนเรา ทั้งพี่ทั้งน้องมีแต่บึกๆ
จะใช้ใบใหญ่ก็รู้สึกว่ามันเน้นความถึก
พอจะใช้ใบเล็กก็ไม่เข้ากับตัว :oops:
Ammy
cabby สวยมากเลยค่ะ โดยเฉพาะเมื่อตอนที่ คุณ จขกท. สะพาย เห็นแล้วอยากได้บ้างจัง
katkat
Cabby น่าร้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เคยทำใจไม่ได้กับราคาเหมือนกันค่ะ
แต่คิดไปคิดมา ก็ต้องปล่อยๆ ไป จะให้ราคามาอยู่เหนือความต้องการไม่ได้ 555555555555

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3