damier ใบนี้แท้ไม๊คะ
โดย due
due
[size=7]ช่วยดูให้หน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่า
sandy
:arrow: แท้นะคะ
due
:P ขอบคุณมากๆค่ะ คุณทราย
sandy
จริงๆถ้าคุณ due สามารถให้เค้าถ่ายรูปแบบชัดๆของ stamp ได้เนี่ยแจ่มเลยค่ะ

แต่ที่ทรายค่อนข้างแน่ใจว่าแท้เพราะว่าตัว damier รุ่นนี้ถ่าย stamp ยากค่ะ

มันเป็นตัวสีแดงเนียนไปกะผ้าบุแดง ก้อเลยทำให้ถ่ายรูปยาก

ทรายมีปัญหาในการถ่ายรูปเจ้า damier ravello มากมายค่ะ :oops:

แบบว่าถ้าได้เห็นชัดๆอย่างนี้ คงไม่ต้องบอกเพราะแท้แน่นอนอ่ะจ้า

Date Code ถ่ายแบบชัดๆ

LV Stamp แบบชัดๆ

แต่ทรายดูการวางลาย ฝีเข็ม ตำแหน่ง และอื่นๆ จากใน list นั้นของ ebay แล้ว มันก้อถูกต้องนะคะ :)

ทรายก้ออยากให้ลองฟังความคิดเห็นอื่นๆของเพื่อนๆด้วยก้อดีค่ะ

ทรายมือใหม่พอสมควรกะการจับผิด แต่เพราะว่าเคยมีรุ่นใกล้ๆนี้ก้อเลยพอมองออกอ่ะค่ะ :)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3