MJ STAM : ขอเชิญเทพและเซียนสถิต ณ ที่แห่งนี้ค๊า
โดย
ช่วยดูให้ทีค่ะ จริงใจหรือไก่กาค๊า ขอบคุณมากๆเลยจ้า :oops:
jachamai
อืมม..ถ้าเทียบกับที่จ๋ามีก็น่าจะจริงนะคะ ของจ๋าเป็นสี cashew ของปี 06 lining ข้างในเป็น canvas สีนี้เลย ป้ายด้านในเป็นป้ายหนังแบบนี้ แต่ตรงตะขอเกี่ยวที่โซ่จะเป็นกลมๆอ่ะค่ะ ซึ่งก็อาจเป็นไปได้ เพราะก่อนหน้านี้เคยได้ครอบครองสีดำ ตะขอเป็นเหมือนของ จขกท.เลย แต่ lining กลับเป็น canvas สีครีม และ tag เป็นโลหะสีทอง ทั้งสองใบซื้อจากคุณจุ๋ม ซึ่งแท้แน่นอน จ๋าว่า lining ค่อนข้างมี variation พอสมควร ส่วนป้ายยี่ห้อด้านใน ถ้าเป็นรุ่นปีหลังๆ ก็จะเป็นป้ายหนังกันหมดแล้วค่ะ จ๋าเองก็ยังงงๆกะตะขอนี่แหละ บาง season ก็กลมๆ บาง season ก็จะเป็นเหมือนในรูปของ จขกท. อ่ะค่ะ :D ไม่รู้จะช่วยได้มั้ยเนี่ย :oops:
8O 8O 8O ยังงัยก้อขอบคุณ คุณ jachamaiมากๆเลยค่าาาา
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3