TM: ขาย Balenciaga City หมุดเงิน 38,000 (มีรูปเพิ่ม)
โดย Winz
Winz
ขายกระเป๋า Balenciaga City หมุดเงิน ชื่อสีไม่ทราบค่ะ สีออกเทาๆ ฟ้าๆ เขียวๆ การ์ดและถุงผ้าครบ
ซื้อต่อมาจากคุณ japannicknor ค่ะ สามารถเอาเข้าห้องตรวจสอบได้เลยไม่ต้องขออนุญาต
หูกระเป๋าเฟดเล็กน้อย ตรงตัวหนีบก้ามปูข้างนึงมีรอยนิดหน่อย
อยากได้รูปตรงไหนเพิ่มเติมบอกได้ค่ะ
ขอขายราคา sold บาท ส่งฟรี หรือนัดดูของได้แถวพระราม 3 พระราม 2 และแจ้งวัฒนะค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3