+++ ^o^ Used like new กระเป๋าเงิน Burberry น่ารัก ลดราคาลงอีกจ้า ลองเข้ามาดูกันน๊า ^o^ +++
โดย onefineday49
onefineday49
รบกวนคุณลูกค้าอ่านก่อนช้อปจ้า:D

:D สินค้าแม่ค้าใช้เองจ้า เป็นของแท้แน่นอน คุณลูกค้านำเข้าห้องตรวจสอบได้ไม่ต้องขออนุญาต ถ้าไม่แท้ยินดีคืนเงินทั้งหมดเลยจ้า
:D สินค้าซื้อแล้ว ไม่รับคืนหรือเปลี่ยนน๊า
:D แม่ค้าขอให้สิทธิ์ลูกค้าที่ไม่ต่อรองราคาหรือพร้อมโอนก่อนนะคะ
:D ถ้าลูกค้า cf แล้ว รบกวนโอนเงินภายใน 1 วันค่ะ ถ้าไม่โอนใน 1 วัน ขออนุญาตให้สิทธิ์ลูกค้าท่านต่อไปเนอะ
:D
แม่ค้ามีแต่บัญชีของ SCB อย่างเดียวเลยค่ะ ^^"
:D ติดต่อแม่ค้าได้ที่ onefineday49@hotmail.comหรือ 088-173-6249 ถ้าไม่ได้รับสายจะรีบติดต่อกลับจ้า ตัดสินใจซื้อและโอนเงินมาแล้ว ไม่ต้องกังวลนะคะ ได้รับของแน่นอนจ้า แม่ค้ารับประกันค่ะ ^__^

มาดูกระเป๋ากันดีกว่าเนาะ
อุปกรณ์ครบตามภาพเลยนะคะ ^^

กระเป๋าสตางค์ Burberry สีครีม สภาพ 90+++
แม่ค้าใช้สลับกับใบอื่นด้วย เลยใช้น้อยมากกกกกกค่ะ
กระเป๋ายังหอมกลิ่นหนังอยู่เลยจ้า

ใส่การ์ดได้ 12 ใบ แถมมีช่องเก็บบิล บัตร หรือการ์ดได้อีก 4 ช่อง
ด้านบนเป็นช่องเก็บแบงค์ 1 ช่องค่ะ
ด้านนอกมีช่องแบบซิปไว้เก็บเหรียญหรือแบงค์ย่อยได้อีกค่ะ
ใบเล็กแต่เก็บนั่นนี่ได้เยอะกว่าตัว

ข้างนอกมีรอยเปื้อนบ้างเล็กน้อยตามการใช้งาน
ส่วนด้านในสะอาดมาก ใหม่กริ๊บเลยจ้า

มีรอยเปรอะตามในรูปนะจ๊ะ

สภาพโดยรวม มีรอยบ้างแต่จางๆค่ะ

ช่องซิปเก็บเหรียญและแบงค์ย่อย
ด้านในสะอาด ใหม่กริ๊บ มีลาย Burberry signature

สุดท้ายแล้วค่ะ

แม่ค้าขอขายที่ 3900 SALE---> 3600 บาท ส่ง EMS ฟรีค่ะ
ราคานี้กับกระเป๋าใบนี้ ถูกจริงๆน๊า

แม่ค้าขออนุญาตให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ

ลองตัดสินใจดูน๊า
^__^

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ ของ SBN ค่ะ ^^

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3