ถามหน่อยค่ะ
โดย sukiyaki
sukiyaki
พอดีส่งเอกสารไปแล้ว แล้วพอดีอยู่ ตปทค่ะ นามสกุลของบัญชีไม่ตรงกับ passport เนื่องจากแต่งงานแล้วยังไม่มีเวลาไปเปลี่ยนชื่อบัญชีใหม่อ่ะค่ะ ถ้ายังไงส่งทะเบียนสมรสไปเพิ่มแทนได้ไหมคะ เพราะมีบัญชีเดียวอ่ะค่ะ ไม่รู้จะทำยังไง เพราะกว่าจะกลับเมืองไทยอีกทีก็ปีหน้านู่นค่ะ ขอบคุณค่า
Siambrandname Webmaster
ได้ครับ
ส่งใบสมรสมาในช่องพาสปอร์ตได้เลยครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3