เตือนภัย pre-order แล้วปิดเพจหาย
โดย canady
canady
เตือนภัยค่ะ เพจที่ชื่อว่า "HottieTottie London" เจ้าของเพจชื่อ เม้าส์ อ้างว่าเรียนอยู่ที่ ประเทศอังกฤษ ซึ่งเราเจอกระทู้เค้าที่ sbn แต่ต้องขออภัยนะคะ ที่เราจำชื่อ user ของเจ้าของเพจไม่ได้ มีแต่เพจที่เจ้าของเค้าปิดไปแล้ว เนื่องจากเราได้สั่ง pre-order กระเป๋า cambridge bag ไปโดยการชำระเต็มจำนวนตั้งแต่เดือนตุลา แล้วเจ้าของบอกว่ากระเป๋ารอประมาณ1-2เดือน จนตอนนี้ก็ไม่มีวี่แววกระเป๋าและข่าวสารความคืบหน้าของเจ้าของเพจนี้เลยค่ะ โดยเจ้าของเพจอ้างน้ำท่วม ของโดนภาษี จนกระทั่งของหายระหว่างขนส่ง บลาๆ จึงมาเตือนเพื่อนๆที่คิดจะสั่งกับเพจนี้ค่ะ และยังมีผู้เสียหายอีกมากเลยค่ะที่รวมตัวกันแจ้งความ

http://www.facebook.com/profile.php?id=100002284666087&sk=info นี่คือเพจที่เค้าปิดไปแล้วค่ะ

ปล.ถ้ากระทู้นี้ผิดกฎเนื่องจากจำ user ของเจ้าของเพจไม่ได้ต้องขอโทษ sbnด้วยนะคะ
ปล2.ถ้ามีผู้เสียหายท่านใดเคยสั่งซื้อหรือสั่งไปแล้วไม่ได้ของช่วงแสดงตัวด้วยนะคะ

ขอบคุณ sbn ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3