รบกวนเพื่อนๆหน่อยคะ ใครเจอแบบนี้บอกที
โดย jum-jim
jum-jim
พอดีตกลงว่าจะได้ของวันที่ 5 เลือนมานานมากจนตอนนี้ยังไม่ได้รับของเลย ปิดเครื่องด้วย ใครมีข้อมูลของ login ของ Gifthubb
ช่วยหน่อยคะ ตอนนี้ด่วนสุดๆเลย

ขอบคุณเพื่อนทุกๆคนที่ให้ข้อมูลนะคะ
deva
ขอเพิ่มblacklistแม่ค้าPre-order
Log in:Gifthubb นส.ปุณยนุช งานทวีโรจน์ค่ะ
ไม่ได้ตั้งใจจะdiscreditนะคะตอนแรกคิดว่าแค่คนหรือสองคนก็ไม่แปลกค่ะ
แต่จากกระทู้ร้องเรียนนี้
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1666572
มีผู้เสียหายจำนวนมาก แม่ค้ารับพรีออเดอร์ลงรอบบินเยอะ ติดกันทุกสัปดาห์แน่นเอี๊ยดดด
แต่อ้างว่าขอชหาไม่ได้ โดยเฉพาะ LV chanel
ให้เรทถูกกว่าเจ้าอื่น
เพื่อให้ลูกค้าโอนเต็มจำนวน สุดท้ายไม่ได้ของ. ข้ออ้างทำเอาเสียสุขภาพจิตไปตามๆกัน
ระวังด้วยค่ะ..
เคยร้องเรียนไปแล้ว. ยังมีคนโดนอีกเยอะเลยค่ะ
ช่วยกันสอดส่องด้วยค่ะ. เอาเปรียบสังคมแบบนี้.. ขอblacklistค่ะ

Thanks SBN ค่ะ
Thanks k.KAT สำหรับคำแนะนำค่ะ [INDENT]Last edited by JewelRich; 05-08-11 at 01:08.

+++++ปล. เอาข้อความมาจากกระทู้คุณ Kat เรื่องเตือนภัยแม่ค้าที่เคยโกงค่ะ+++++[/INDENT]
Maggula
ล็อกอินนี้อีกแล้ว เหตุการณ์ ตามที่คุณพี่ deva บอกไว้เลยค่ะ
KAT

เห็นชื่อปุ๊บ จำได้ทันที ไม่คิดเลยว่าเค้าจะยังวนเวียนอยู่ในนี้ ><
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3