ทำยังไงดีคะ โอนเงินคืนลูกค้าไปเป็นอาทิตย์แล้ว ยังไม่ได้ของคืนเลยอะคะ
โดย iczcream
iczcream
ทำยังไงดีคะ โอนเงินคืนลูกค้าไปเป็นอาทิตย์แล้ว ยังไม่ได้ของคืนเลยอะคะ
ลูกค้าบอกของป้ายไม่ตรงกับชุด sretsis เราก็ยินดีรับคืน
โอนเงินคืนให้เต็มจำนวนบวก ems ให้อีก 100 เผื่อเราจะได้เอาของกลับมาขายต่อได้เร็วๆ
สรุป นี่เราก็ยังไม่ได้ของคืนเลยอะคะ เราควรทำไงดีอะคะ ลอกอินเค้าก็โดนแบนด้วย
ใจไม่ดีเลยคะ
apretty
แล้วได้ลองติดต่อเค้าเป็นระยะหรือเปล่าคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3