งง นิดๆอ่ะ กะกาเป่าตังปราด้าแบบยาว กะดุมแป๊ก
โดย sonwai
sonwai
งง นิดๆอ่ะ กะกาเป่าตังปราด้าแบบยาว แบบมีกะดุมแป๊กด้านหน้า....

ทำไมกะเป่าตังใบยาวมุมขวามุมขวาบนเวลาเปิดมา บางใบที่ขายในนี้ ถึงไม่มีคำว่า "made in Italy"?

เราก็ ว่า มันเป็นของจริงนะ แต่มันดู แปลกๆยังไงไม่รู้ ไม่ค่อยสมมาตร

ถ้ามันมาจาก outlet แม่ค้า ที่ขาย บอกหน่อย ก้อ ดี นะ

แบบ PM ไปถามเค้าส่วนตัว เค้าก็ไม่ตอบอาไร เลยลองเอามา share ถามเพื่อนๆุดู อ่ะ
a.o.y.
ไม่แน่ใจเหมือนกันค่ะ ที่ใช้อยู่ก็ไม่มี stamp made in italy เหมือนกัน
เท่าที่ถาม sa เขาว่าบาง lot ก็ไม่มี stamp ค่ะ
เคยเห็นที่ลงขายหลายใบก็ไม่มีนะคะ แต่คิดว่าคงไม่ได้ซื้อ outlet
sonwai
หา...... า..า..า

จิงเหรอ เนี่ย...... แสดงว่า Prada ไม่ได้ทำใน อิตาลี แล้วเหรอ...

เป็นของแท้ ที่ทำจาก จีน.....โอ้ว... ไม่นะ....

ยังไง ลูกค้า ก็ ต้องช่วยบอกแม่ค้า ว่าถ่ายมาให้ชัดๆหน่อย อ่ะ
beauwy
ใบของเราซื้อจาก shop ในอังกฤษเลย ไม่ใช่ Outlet อะ ปั้มว่า Prada Milano
sonwai
Originally Posted by beauwy
ใบของเราซื้อจาก shop ในอังกฤษเลย ไม่ใช่ Outlet อะ ปั้มว่า Prada Milano

Prada Milano มีอยู่ทุกอัน อยู่แล้ว

แต่อีกฝั่งนึงนึงจะมีเขียนว่า 'Made in Italy' จ้าาาาา

ซึ่ง มีหลายอันที่ขายในนี้ มัน หรอ ไปเลย... มีอยู่ด้านเดียว...

ซึ่งเรา ก็ ดู ว่ามันแท้ นะ แต่ งง เฉยๆ น่ะ ว่าเดี๋ยวนี้ prada มันมีแบบนี้ ด้วย เหรอ... ???

biolady
อ่า ของเราก้อไม่มีอ่ะค่ะ

มีแต้ prada milano

sonwai
ยังไง ก่อนซื้อ ก็ เรียกให้เค้า ถ่าย มาให้ หน่อย ก็ ดี นะ ว่ามี 'made in italy' อ๊ะเป่า?
sonwai
closeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3