เค้ากลับมาแล้ว เข้ามาเตือนเพื่อนๆชาว SBN โปรดระวังให้ดีค่ะ
โดย Natcho
Natcho

เราเข้ามาเล่นได้ไม่นาน 2 เดือนก่อน ได้ทำการตกลงซื้ิอกระเป๋าจาก Login นึง ซึ่งถ้าเล่าเรื่องคงจะยาววววววววมาก สรุปให้ฟังคือ เค้าขายของปลอม แต่เราโชคดีที่ได้เงินคืน เพราะคุณอาเป็นตำรวจจึงช่วยตามเรื่องให้จนได้เงินคืน ตอนแรกว่าจะมาเตือนภัยตั้งแต่เกิดเรื่อง แต่ด้วยความที่คุณอาเตือนถึงความปลอดภัย ว่าเค้าอยู่ในที่มืด เราอยู่ในที่สว่าง (เค้าเจอหน้าเราตอนส่งกระเป๋า) นอกจากนี้ พวกเค้าทำงานกันเป็นทีม คนที่คุมอยู่คล้ายๆมาเฟีย รู้เรื่องกฎหมายดีทุกอย่าง เราเลยไม่อยากมีปัญหา และเห็นเค้าหายจาก SBN ไปนาน เลยไม่ได้มาตั้งกระทู้
จนเมื่อวานเราเห็น Login นี้กลับเข้ามา เปลี่ยนเบอร์โทรศัพท์ และมีอีก Login นึงมาลงช่วยกันขาย ตั้งกระทู้ขายของใหม่ ซึ่งเรากลัวว่าจะเป็นของปลอมอีก จึงเป็นห่วงเพื่อนๆใน SBN ซึ่งอาจไม่โชคดีได้เงินคืนเหมือนเรา จนต้องออกมาตั้งกระทู้เตือน ใครต้องการข้อมูล Login นี้ PM หรือ โทรมาถามได้นะคะ

ปล. เมื่อไหรคนไม่ดี ชอบโกงคนอื่นจะหมดจากโลกซะทีน้าาาาาาาาา --"

iamyimmy
login อะไรคะ??
asiaticia
สามารถบอก log-in ที่คุณ Natcho ซื้อของปลอมมาได้นะคะ
เพราะการซื้อ-ขายของปลอมเกิดขึ้นจริง ไม่ได้เป็นการกล่าวหาเขาแต่อย่างใด
บอกเท่านี้เราไม่รู้หรอกค่ะว่าเป็นใครก็ระวังไม่ถูกคนไป...
jinchaya
เล่าละเอียดได้ค่ะ ว่าโปรกันขนาดไหน รู้กฎหมายทุกอย่าง ใบ้ๆล๊อคอินก็ได้ค้ะ:D
tsriring
โห เป็นขบวนการด้วย
อยากรู้ log in จังค่ะ จะได้ระวังตัว
foxyladykai
ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ login อะไร เป็นน้องใหม่กลัวค่ะ;-)
chariyashi
ขอlogin ด้วยคนค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
ธัญญรัตน์
oomimandi
ไม่ทราบว่า Log in อะไรคะ ช่วยบอกด้วยคะ กำลังจะซื้อกระเป่าใหม่พอดี
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3