ADDED MORE :SRETSIS SUMMER LOVE! , SRETSIS SUMMER LOVE! 2012 VERY RARE
โดย FFFFFFOR
FFFFFFOR

Contact me (for*)
สะดวกทาง PM and Email คะ
Email :
ffffffor@hotmail.com

Shipping : พัสดุลงทะเบียน 30 บาท และ EMS 50 บาทค่ะ
จัดส่งสินค้าทุกวัน แจ้งโอนเงินก่อน 3 ทุ่ม จัดส่งให้ในวันถัดไปค่ะ
รบกวนพิจารณาสินค้าให้ดีก่อนสั่งซื้อนะคะ ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนเงินค่ะ
** ให้สิทธิ์ลูกค้าที่จองและพร้อมโอนก่อนนะคะ **

Thank you

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3