CLEARANCE SALE !!! รีบๆๆ กันหน่อยนะ ลดกระหนำ่จริงหลายแบรนด์ BALENCIAGA, CHANEL, LV, LOEWE, LULU GUINNESS, FENDI, GUCCI , PRADA and TAG HEUER xxx
โดย Buddy2011
Buddy2011

ทุกใบสวยดีแท้
100% Authenticity and EMS free ทั่วไทย สามารถนำเข้าห้อง catch fake ได้ โดยไม่ต้องขออนุญาตค่ะ ภาพทุกภาพไม่มีการตกแต่งถ่ายจากของจริง และเหมือนของจริงทุกสิ่ง ไม่หมกเม็ดค่ะ เพราะทุกชิ้นใช้เองเป็นของกรุส่วนตัวค่ะ
รับประกันคืนเงินถ้าตรวจสอบแล้วพบว่าไม่แท้ แต่ไม่มีทางเกิดขึ้นเพราะแท้ทุกใบค่ะ
สนใจติดต่อคุยกันค่ะที่
benjamaschuachai@yahoo.com , 085-3493339 หรือ PM ค่ะ
(รับแลกด้วยค่ะ ลองเสนอมาได้เลยค่ะ)

***ลูกค้าท่านใดสนใจ จอง หรือ CF แล้วห้าม CC ค่ะ ขอคนที่ต้องการซื้อและพร้อมโอนจริงๆค่ะ เพราะคุณทำให้ลูกค้าท่านอื่นเสียโอกาสนะค่ะ กรุณาตึกตรองให้ดีก่อนที่จะ CF ค่ะ ***

1. TAG HEUR

สภาพดีมาก ใช้เองถนอนมมาก สองกษัตริย์ boy size มาพร้อมกล่อง, หมอน และ ข้อต่ออีก 2 ข้อค่ะ
ขายราคาดีที่
22,900 บาทค่ะ (ถ้าไม่เอากล่องแท้ลดให้อีก 2,000 บาทค่ะ)

2. NEW LULU GUINNESS

ใส่เครื่องสำอางค์ หรือ สมุดธนาคารก็ได้ค่ะ สารพัดประโยชน์ค่ะ แบรนด์ของอังกฤษ​และซื้อมาจากลอนดอนค่ะ
ขายราคาน่ารักค่ะ
3,000 บาท

3. BALENCIAGA VINTAGE TWEED

ผ้าทวีดผมหนัง เก่าเก็บ ไม่มีใครเหมือนแน่นอน หายากมากค่ะและสภาพดีมากภายในสะอาดมากเหมือนใหม่
ขนาด 5x13x7.5 นิ้ว ( กว้าง x ยาว x สูง) ขาย 10,900 บาท ขายถูกที่ 5,900 บาท

4. CHANEL VINTAGE LAMBSKIN BEIGE

สภาพดีมาก ไม่มีริ้วรอยน่าสะสมเป็นอย่างมากหายากมากค่ะ มาพร้อมการ์ดขึ้นต้นด้วยเลข 4 และถุงผ้าชาแนล
ขนาดกระเป๋า 4.5x12x7 นิ้ว
ขอขายที่ 32,900 บาท ลดเลยที่ 27,900 บาทค่ะ

5. LOEWE SOFT LAMBSKIN HANDBAG

หนังนิ่มมือมากๆค่ะสภาพดีมากไม่มีอุปกรณ์แต่เรามีถุงผ้าให้ใส่กันฝุ่นค่ะมีช่องใหญ่ 3 ช่องใส่ของได้เยอะขนาด 4.5x9.5x8.5 นิ้วขายที่ 18,900 บาทค่ะ ลดเลยที่ 9,900 บาทค่ะ

6. FENDI LAMBSKIN WHITE

สภาพดีเก็บส่วนใหญ่ ไม่ได้ใช้เลยภายในสะอาดมากมีช่องซิปและที่ใส่มือถือ มีถุงผ้าจากทางเราให้ใส่กันฝุ่นค่ะ ขนาด 4x12x6.5 นิ้ว ขายที่ 15,900 บาท ลดเลยที่ 6,900 บาทค่ะ

7. FENDI SUNGLASSES

USED LIKE NEW สภาพดีมากค่ะ ไม่มีรอยใดๆ อุปกรณ์ครบค่ะ ขายที่ ​3,900 บาทค่ะ

8. LV VERNIS BACKPACK

สภาพดีค่ะ cowhide ยังขาว ไม่มีรอยนำ้ให้รำคาญใจ ภายในสะอาดมาก เก็บมานานเลยขายดีกว่า มีถุงผ้าและการ์ดค่ะ
ขายราคาน่ารักที่
13,900 บาท ค่ะ (ขอโทษค่ะลืมติดป้ายชื่อ Buddy2011@SBN)

9. LV MULTICOLOR WALLET

เป็นกระเป๋าสตางค์ของปี 2005 มีอุปกรณ์ครบ กล่อง, ถุงผ้า, ถุงกระดาษและใบเสร็จตัวจริงสภาพดีมากอะไหล่ยังเงางาม และภายในสะอาดมากทุกช่องซื้อมาแพงค่ะสามหมื่น แต่ขายถูกที่ 12,500 บาทค่ะ ลดเลยที่ 8,900 บาทค่ะ

10. LV MONO SPEEDY 25

สภาพดีเป็นของปี 2002 แต่มีรอยขาดที่ด้านหนึ่งของหนังแต่ไม่มีผลต่อการใช้งานด้านในสะอาด มาพร้อมถุงกระดาษหลุยส์ใบใหญ่, แม่กุญแจและลูกหนึ่งดอกค่ะขายที่ 11,500 บาท ลดเลยที่ 7,900 บาทค่ะ

11. LV LOCKS & KEYS

สภาพใหม่ มีสองชุดค่ะ มากับราคาน่ารักชุดละ 1,500 บาทค่ะ

GUCCI

12. LEATHER HANDBAG

หนังมันสภาพดีใส่เอกสารขนาด A4 ได้สบายค่ะภายในสะอาดเพราะเก็บส่วนใหญ่มีถุงผ้าใหญ่จากทางเราให้ใส่กันฝุ่นค่ะขนาด 14 นิ้ว ขายที่ 13,500 บาท ลดเลยที่ 7,900 บาทค่ะ

13. LEATHER WALLET

หนังแก้วสภาพดีมากใบเล็กมีช่องใส่บัตร 3 ช่องช่องธนบัตรและช่องใส่เหรียญขายราคาน่ารักที่ 3,500 บาทค่ะ
ลดเลยที่ 1,500 บาทค่ะ

PRADA

14. WALLET ON CHAIN

กระเป๋าสะพายข้างสายสะพายเป็นหนังและช่องใส่บัตรเยอะมากได้ 20 ใบและช่องใหญ่ด้านหน้าใส่ของได้หลายอย่าง
ขนาด 5x7 นิ้วมาพร้อมการ์ดและถุงผ้าจากทางเราค่ะขายทีี่ราคา 7,900 บาท ลดเลยที่ 5,500 บาทค่ะ

15. LEATHER LOAFER SHOES

สภาพดีค่ะสีทูโทนแดง-ขาว UNISEX หนังนุ่มใส่สบายมากค่ะ อะไหล่มีลอกบ้างนิดหน่อยค่ะ size 38 (11 นิ้ว) เหมาะสำหรับคนใส่ไซส์ 39- 39.5 ค่ะ ขายราคาน่ารัก 2,900 บาทค่ะ

THANKS FOR SBN AND LOVELY CUSTOMERS :D:D:D

ฝาก hi-street ด้วยค่ะ Longchamp and Next. http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1844288

SOLD ITEMS

THANKS K. AOY

THANKS K. MIK

THANKS K. 1

THANKS K. AOY

THANKS K. KOY

THANKS K. JINTANAN

THANKS K.MUI

THANKS K. NAREEPAT

THANKS K. PAT

THANKS K.KITIPUN

THANKS K. PIYANART

THANKS K. WANWILAI

THANKS K. AEY

THANKS K. SIDARAT
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3