ร้องเรียนค่ะ เราทำผิดอะไรไม่ทราบบบบบบค่ะ
โดย kiki.eushop
kiki.eushop
คือโดนหักบ่อยมากทั้งๆที่ไม่ทราบว่าทำผิดอะไร????????? โปรดชี้แจงให้หน่อยว่ากระทู้ไหน ค่ะ เซ็งมากๆค่ะค้าขาย สุจริต แต่กลับโดนแบบนี้ เบื่อที่สุดดดดดดดดดด อีกไม่กี่พ้อยงั้นเราต้องออกจากชุมชนนี้งั้นหรอ โปรดเห็นใจกันหน่อยค่ะ

1 ไม่วางป้ายราคาไร ค่ะ เราก็ว่าง เรายังเห็น สมาชิกท่านอื่น ทำแบบเราได้คือวางไอโฟน ได้ มันผิดตรงไหนอ่ะ ถ้าอยากจะโกง ก็โกงไปนานนล่ะ อะไรกันอ่ะ คือเราเซ็งอ่ะเข้าใจป่ะ ผิดนิดๆหน่อยๆ ก็โดน บางทีกระดาษมันก็หายาก อยู่ โรงแรมอ่ะนะ จะให้ออกไปซื้องั้นหรอกลับมาก็ดึกๆดื่นๆ เลยใช้ไอโฟนวางแล้วก็เขียนเป็นชื่อ เห็นคนอื่นก็ทำกันเยอะแยะ หักกันแบบนี้ เราอาจจะค้าขายไม่ได้นะค่ะเพราะคนอื่นคิดว่าเราไม่โกงใครมารึเปล่า!!!!!!!!

ปล คือเราเห็นคนอื่นทำกันเยอะมากกกเลยไม่ทราบค่ะ และก็เซ็งด้วยยย โพสไปก็นานนนแล้วแต่เพิ่งมาเตือนนน แบบเซ็งสุดดดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
KAT

กระทู้ที่ถูกปิดไป รูปภาพหายไปแล้ว จึงขอยกตัวอย่างจาก 2 กระทู้นี้นะคะ
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1854563
"รองเท้าไม่มีป้ายชื่อ"

และอีกหนึ่งกระทู้
"ขายลิปสติก ในห้อง hi-street"
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1844292

อยากฝากไว้สักนิดว่า ก่อนที่คุณ kiki จะอารมณ์เสีย จะเบื่อสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากให้ลองทบทวนดูกระทู้เราเสียก่อน
ว่ามีข้ออะไรผิดพลาด หรือ อะไรที่เราไม่รู้แล้วมันเข้าข่ายผิดกฎ เพราะเท่าที่ดูจากกระทู้อื่นๆ ของคุณ kiki ก็เห็นได้ว่า
คุณก็ปฎิบัติตามกฎแล้ว เพียงแต่บางกระทู้อาจจะไม่ตั้งใจจริงๆ และมีเพื่อนๆ ที่คอยตรวจเช็คเห็นจึงได้กดโหวต

อีก 1 เรื่องที่อยากฝากไว้คือ หากพบเห็นกระทู้ที่คุณ kiki คิดว่าเข้าข่ายผิดกฎ รบกวนช่วยเตือนหรือช่วยกดโหวตด้วยนะคะ
อย่าปล่อยผ่านและอย่าเห็นว่าเค้าทำเราก็ทำ เพราะถ้าเป็นแบบนี้คนทำผิดกฎแบบไม่ตั้งใจจะเพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆ ค่ะ

อย่างไรต้องขอขอบคุณคุณ kiki ที่ตั้งใจจะปฎิบัติทำตามกฎนะคะ
v
v
v
v
v

U can contact me :: Putzi-buffy-girl@hotmail.com

ลิปสติกTopshop สีนู๊ด ไม่ป่วย นู๊ดๆปน ชมพูนิดๆ เหมาะกับทุกสีผิวเลยค่ะ อันน้ี้คอนเฟริม ตัวกี้เองผิวเหลือง ปกติทาพวกนู๊ดๆ ดับสนิท แต่พอทาแล้วเกิดมากกค่ะ NEVADA >600 bath
[HR][/HR]
**** ของเยอะค่ะ สีอื่นก็มี แต่ไม่ได้ถ่าย ลูกค้าบอกสีมาได้เลยค่ะ *******

:: ใส่เดินไปงานหนึ่งครั้งค่ะเพิ่งซื้อเอง ใบเสร็จยังอยู่เพิ่งซื้อเมื่อวัน พุธ นี้เองค่ะ ซื้อมา สองพันกว่า
ขอขาย 1,500 SOLD 1,400 ส่งฟรี EMS ใส่แล้วหรูหราไฮโซมากๆค่ะ

พอดีสูง175 โดนเพื่อนสาวแซว นี่เปรตที่ไหนเดินมาเน่ยย เซ็งเลยย ส่งต่อดีกว่าค่ะ ไซส์ 37 นะค่ะ 38 ก็ใส่ได้นะค่ะถ้าเท้าไม่อูมมากก็ใส่ได้ค่ะ ซืิ้อมาตั้ง 2,600 บาท เอาใบเสร็จจ ไปดูได้ค่ะเพิ่งซื้อ ใส่ไปงานเมื่อวานเอง

เป็นรอยตรงนี้นิดหน่อยค่ะ แต่มองไม่เห็นหรอก ต้องเอามาดูใกล้ๆ กับแดด

kiki.eushop
ค่ะ

ต่อไปนี้เราจะช่วยสอดส่อง เพื่อจะหักคะแนนคนอื่นบ้างค่ะ เซ็งจริงๆ
OiOi
เห็นใจค่ะ บางกระทู้เห็นแล้วเอือม ขนาดเป็น TM หรือขายมานานแล้วยังมาเนียนลงลิงค์ร้านเลย บางคนขายของราคาไม่ถึงพันคิดว่าไม่ต้องถ่ายรูปก็เอารูปจากเน็ตมาลง ก็อยู่ได้เรื่อยมาเป็นปีไม่เห็นโดนตัดซักแต้ม ดูเหมือนไม่มีคนจะสนใจโหวตด้วย (แต่เราโหวตนะ)
KAT

เกรงว่าจะโดนกดโหวตอีก จึงแวะมาแจ้งเตือนค่ะ และต้องขออภัยที่ต้องแจ้งหน้ากระทู้
เพื่อให้สมาชิกหลายๆ ท่าน ที่กำลังเข้าใจว่าร้องเรียนทุกชนิดต้องมาตั้งห้องนี้ ซึ่งจริงๆ แล้วผิดห้องค่ะ

เนื่องจากกระทู้ร้องเรียนที่เกี่ยวกับ JTP ต้องไปตั้งที่ห้องนี้ >>>
http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=26

เพราะห้องนี้สำหรับร้องเรียนการซื้อ-ขายเท่านั้น

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3