ขอโทษนะคะ อยากอัพเดตกระทู้ต้องทำยังไงหรอคะ
โดย ShoppShop
ShoppShop
เราโพสกระทู้ไปเมื่อคืน
แล้วคืนนี้อยากอัพเดตกระทู้เดิม ต้องทำยังบ้างคะ
รบกวนทีค่ะ มือใหม่ :)
Siambrandname Webmaster
คลิกที่ปุ่ม edit และ copy ข้อความเก่า มาแปะในกระทู้ใหม่ได้เลยครับ
martinn
ลอง edit copy แล้วแต่กดตั้งกระทู็ใหม่ไม่ได้อะคะ
Siambrandname Webmaster
คือหมายความว่า

ให้คลิกปุ่ม edit ที่กระทู้เดิม ครับ

และ copy โค้ดรูป และข้อความในนั้นมา แปะไว้ใน word หรือ notepad ก่อน

และคลิกตั้งกระทู้ใหม่ และนำข้อความ และโค้ดรูปมาลงใหม่ครับ
ployd_vintage
แล้วลบกระทู้ ทำยังไงเหรอคะ
Gannchya
เวลาที่เราอัพกระทู้ใหม่แล้ว ควรจะลบกระทู้เดิมทิ้งใช่ไหมคะ

เห็นบางครั้งไม่ลบกระทู้เดิมออก

เลยคิดว่ากระทู้มันซ้ำซ้อนกันเกินไป มันเปลืองเนื้อที่เว็บจังเลยคะ

ว่าแต่ว่าจะลบกระทู้เดิมยังไงคะ
Kynkie
อยากทราบเหมือนกันค่ะ เพราะอยากให้กระทู้เรา อยู่ข้างบนเรื่อยๆทุกวัน จนกว่าจะขายสินค้าหมดอะค่ะ
รบกวนแจ้งด้วยนะคะ

แต่เท่าที่อ่าน คือไม่สามารถลบกระทู้ได้ใช่ไหมคะ??
TEDDY07
Originally Posted by Gannchya
เวลาที่เราอัพกระทู้ใหม่แล้ว ควรจะลบกระทู้เดิมทิ้งใช่ไหมคะ

เห็นบางครั้งไม่ลบกระทู้เดิมออก

เลยคิดว่ากระทู้มันซ้ำซ้อนกันเกินไป มันเปลืองเนื้อที่เว็บจังเลยคะ

ว่าแต่ว่าจะลบกระทู้เดิมยังไงคะ

หัวข้อกระทู้จะลบไม่ได้จ๊ะ

แต่เนื้อหาภายในกระทู้จะลบได้

โดยที่ เราใช้ mouse ลากเนื้อหาทั้งหมดแล้วกดปุ่ม backspace จ๊ัะ
TEDDY07
Originally Posted by Kynkie
อยากทราบเหมือนกันค่ะ เพราะอยากให้กระทู้เรา อยู่ข้างบนเรื่อยๆทุกวัน จนกว่าจะขายสินค้าหมดอะค่ะ
รบกวนแจ้งด้วยนะคะ

แต่เท่าที่อ่าน คือไม่สามารถลบกระทู้ได้ใช่ไหมคะ??

เรื่องที่จะให้กระทู้เราอยู่ข้างบนตลอด ทำไม่ได้จ๊ะ เพราะมันจะค่อยๆ running ไปเรื่อยๆจ๊ะ :D
jane2518
สวัสดีคะ

ลงขายของใน Hi-Street ไม่ได้ รบกวนด้วยนะคะ

ไม่สามารถลงกระทู้ใหม่ได้ค่ะ พอกด Post new thread ก็จะขึ้นข้อความว่า 502 bad geteway

http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=9

และพอเข้าไปดูในกระทู้ที่ลงขายล่าสุดก็จะเด้งกลับมาที่หน้าห้องซื้อขาย Hi street ค่ะ

http://siambrandname.com/forum/member.php?u=64533

ลงขายของไม่ได้จะอาทิตย์แล้ว ช่วยด้วยค่ะ เริ่มมีปัญหาโพสลงขายไม่ได้เมื่อวันที่ 1-10-15 ใช้งงานที่เมืองไทยค่ะ

รบกวนทีมงานตรวจสอบและแก้ไขให้ด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3