ขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะ ร้อนใจมากแม่ค้าเงียบหายT___T
โดย vieweiei
vieweiei
มีใครได้สั่งysl ring กับ username:ornsasi บ้างมั้ยค่ะ พอดีจ่ายค่ามัดจำไปแล้วเมื่อวันที่27nov คุนแม่ค้าบอกของถึงวันที่5decและจะส่งของวันที่6หรือนัดรับก้อได้ แต่แม่ค้าสะดวกติดต่อเฉพาะทางเมล แต่ที่ไม่สบายใจคือว่าได้ส่งเมลไปสอบถามและจะนัดรับหลายเมลแล้วแต่ไม่ได้รับการตอบกลับมาเลยสักเมลค่ะ เลยอยากถามว่ามีใครได้สั่งกับแม่ค้าคนนี้หรือสามารถติดต่อได้บ้างมั้ยคะ ไม่สบายใจมากๆไม่เคยเจอแม่ค้าเงียบขนาดนี้ไม่มีการอัพเดทว่าซื้อให้แล้วใดๆทั้งสิ้น ควรทำไงดีคะ มัดจำไป3วงT__T อยากให้แม่ค้าตดต่อกลับมามากๆ>,<
vieweiei
Username: Ornsasi นะคะ
vieweiei
คุนแม่ค้าติดต่อมาแล้วค่ะ
ที่ล่าช้าเพราะคุนแม่ค้าพึ่งกลับถึงเมืองไทยเมื่อคืนและพึ่งเล่นเนทได้ค่ะ โล่งอกไปที
phunkadolly
แอนก็ไม่ได้รับอีเมลค่ะ มีวิธีติดต่อแม่ค้าช่องทางอื่นมั๊ยคะ ?
แอนซื้อแหวนเหมือนกันอ่ะค่ะ TTT
Lillylove
แล้วตอนนี้เรื่องไปถึงไหนแล้วคะ นัดรับของเรียบร้อยรึยังคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3