ช่วยเลือกสี GST หน่อยค่ะ :)
โดย miamifriday
miamifriday
พอดีจะซื้อ GST ใบแรกในชีวิตเลยค่ะ
เคยซื้อ แบบ classic ไปแล้วแต่ไม่ชอบเลยค่ะมันเล็กใส่ของไม่จุใจเลยขายทิ้งไป
ส่วนตัวเป็นคนชอบกระเป๋าใบใหญ่อารมณ์ balen work ไม่ก็พวก shopping bag ไปเลย

ตอนนี้เลยสนใจ GST ค่ะ
แต่ลังเลสีเพราะว่า สีนั้นก็สวยสีนี้ก็แรง 555 มีดำ แดง น้ำเงิน เบจ

ช่วยเลือกหน่อยคะ ว่าจะเอาสีอะไรดี โซ่ทองหรือโซ่เงินก็ได้ค่ะ
viviansa
สีแดงโซ่เงินค่ะ สวยมากกกกกกกกกก ใช้อยู่เลยค่ะตอนนี้ ตอนแรกใช้สีดำโซ่เงินค่ะ ก็ออกแนวลุยๆดีค่ะ พอเจอสีแดงใจ..ละลายเลยคร่า ^^
authentic_lv
เชียร์แดงเช่นกันค่ะ
Gunnie
เชียร์สีๆๆๆ เพราะสวยกว่าค่ะ สีดำจะออกแนวเรียบๆใช้ได้เรื่อยๆ ไม่โดดเด่นเท่าไร
miamifriday
ขอบคุณค่าาา สั่งไปแล้ว ได้แต่รอๆๆๆ สั่งสีดำโซ่ทองไปค่าา เพราะเห็นว่าคงจะเข้ากับเสื้อผ้าได้ทุกชุด แต่พอสั่งมาแล้วก็ดันไปชอบสีน้ำเงินด้วย T^T
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3