อันตราย มาอีกแล้ว!!! เตือนภัยเพื่อนๆ กับกระเป๋า Celine
โดย KAT
KAT

ระวังให้ดี ตรวจสอบให้ชัดก่อนจะซื้่อ อย่าใจร้อน อย่าเห็นของถูก อย่าเห็นเพราะเป็น limited edition
ให้มั่นใจจริงๆ ก่อนถึงจะทำการซื้อขาย เพื่อเราจะได้ไม่ตกเป็นเหยื่อของคนกลุ่มนี้ค่ะ

แคทได้รับแจ้งจากเพื่อนผู้หวังดีท่านนึง ที่เห็นกระทู้ขาย Celine ใบนี้แล้วไม่ปล่อยเลยตามเลย
ช่วยแจ้งมาเพราะไม่อยากให้ใครตกเป็นเหยื่อของแม่ค้าคนนี้ได้ ต้องขอขอบคุณเพื่อนที่น่ารักท่านนี้ด้วยนะคะ

และโชคช่วย(พวกเรา) ที่แคทเปิดกระทู้ของเค้าค้างเอาไว้ จึงสามารถ save รูปเอาไว้ได้
แต่หลังจากแคทได้รับ pm ไม่ถึง 10 นาที แม่ค้าก็ลบรูปออกหมดและลงว่า "ขายแล้ว"

madam-neat
ปลอมเหรอคะ แต่ก็กล้านะคะที่จะขายแบบเจอตัวต่อตัว
KAT
Originally Posted by madam-neat
ปลอมเหรอคะ แต่ก็กล้านะคะที่จะขายแบบเจอตัวต่อตัว

คิดเหมือนกันเลยค่ะ หรืออาจจะให้คนอื่นไปแทน?
Maggula
Boyy Slash Bag ก็ดูเหมือนจะปลอมด้วยนะคะ
sukiyaki
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1846451

If the bag is definitely fake, can we use JTP to ban this user ka?
siambrandname
ทีมงาน ขอขอบคุณเพื่อนๆสมาชิก ทุกคน จากใจ ที่ช่วยกันปกป้องชุมชนแห่งนี้ จากผู้ที่เห็นแก่ตัวและไม่เคารพกฏครับ
apretty
แวะมาให้กำลังใจคุณ KAT ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3