มีเรื่องรบกวนหน่อยค่ะ อยากให้ช่วยดูรองเท้าfitflop ให้หน่อยค่ะ
โดย bob-bo
bob-bo
สวัสดีค่ะ จะขอรบกวนผู้รู้เกี่ยวกับรองเท้าfitflop หน่อยค่ะ พอดีซื้อมาจากแม่ค้าในนี้ อยากให้ดูว่าของแท้หรือของปลอม ติดปัญหาตรงที่ลงรูปไม่เป็นค่ะ ไม่ค่อยรู้เรื่องคอมเท่าไร อยากจะรบกวนให้ช่วยหน่อยค่ะ เมลล์มาหาหน่อยแล้วเดี๋ยวจะส่งรูปไปให้ดูว่าแท้หรือปลอม ถ้าจะกรุณาลงเป็นข้อเตือนภัยด้วยก็ได้ค่ะในกรณีที่เป็นของปลอม รบกวนช่วยหน่อยนะคะ e-mail: bo-rattana@hotmail.com

ซื้อมาจากลิงค์นี้ค่ะ แล้วตอนนี้ก็ติดต่อคนขายไม่ได้เลย ช่วยหน่อยนะคะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1793234
aumm
ผมคิดว่าคุณคนนี้น่าจะขายของ ป..... อะคับ จากรุ่นที่เขาลง มาตอนแรกๆ บางรุ่นทาง FitFlop ไม่ได้มีการผลิตคับ

ยังไงขอรูปคับ [email]l2ain-l3ody@hotmail.com[/email]
pomer
ตามที่คุณ aumm บอกเลยครับ ตอนนี้เห็นของปลอมออกมาหลายรุ่นเหลือเกิน ของแท้ยังไม่มีเลยครับ
Tukta Janes
ไปดูรูปหน้าร้านมาแล้วนะคะ แม่ค้าไม่เคยเอารูปรองเท้าของจริงมาลง จึงไม่สามารถบอกได้นะคะ
แต่ให้ข้อสังเกตไว้นิดนึง ถ้าหากว่าเป็นของแท้และบริสุทธิ์ใจ ทำไมของพร้อมส่ง แม่ค้าไม่ถ่ายรูปจากรองเท้าจริงมาลงห้องซื้่อขาย เพราะจริงๆ แล้วในนี้มีเพื่อนๆ หลายท่านสามารถบอกได้ว่ารองเท้าแท้หรือปลอม

ปล. จขกท. ลงผิดห้องนะคะ ควรจะไปลงที่ห้องตรวจสอบค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3