ลงของเพิ่ม PRADA , GUCCI , FENDI , CELINE , YSL , AIGNER , BALLY , BURBERRY
โดย Feb.All
Feb.All
สนใจโทรสอบถามได้ค่ะ 090-0071400 ได้ตลอด 24 ชม.

What's app หรือ แอดพินมาก็ได้นะคะ 219707AD

Feballbrand@gmail.com

- ให้สิทธิ์คน CF พร้อมโอนก่อนนะคะ

- CF แล้วห้าม CC คิดดีดีก่อนค่ะ

- เนื่องจากแม่ค้าโดนค่าส่งไปเยอะมาก ขอเก็บค่าส่ง 50 บาทต่อชิ้น ส่งแบบลงทะเบียน EMS 100 บาท

- สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ เพราะแม่ค้าถ่ายรูปและบอกตำหนิ และขนาดชัดเจน

- แม่ค้ามี SCB ในกทม.ที่เดียว

HI-STREET kipling,coach,NINE WEST,CK,H&M, LC ,Liz , JASPAL
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1839950

AIGNER

กระเป๋าสภาพดีมาก ผ้ายังแข็ง หนังไม่มีรอยลอกหรือถลอก อะไหล่ยังทอง
ตัวกระเป๋าเป็นผ้าทอลายโลโก้ เหลือบสวยทั้งใบค่ะ

2000

PRADA messenger

สภาพดีค่ะ มีรอยฝุ่นนิดหน่อย แต่ทำความสะอาดได้นะคะ
และอะไหล่มีรอยลอกนิดนึง แต่ใช้งานไม่เห็นค่ะ
ผ้านิ่มลงนิดนึง แต่ยังไม่เปื่อย สีไม่เฟดค่ะ

ขนาด ยาว 12 สูง 10.5 กว้าง 4

3500

ลดเหลือ 2500

PRADA

ตัวกระเป๋าสภาพดีค่ะ ผ้ายังแข็ง มุมไม่ถลอก ไม่มีรอยขาด
แต่หูกระเป๋ามีรอยใช้งาน แต่โดยรวมก็ยังทองอยู่นะคะ ไม่ได้ลอกน่าเกลียด

ขนาด ยาว 9.5 สูง 7.5 กง้าง 4.5 นิ้ว

4200

ลดเหลือ 3500

** ของจริงสีดำสนิทนะคะ **

กระเป๋าสตางค์ FENDI

เป็นกระเป๋าหนังสีดำ สภาพดีค่ะ ไม่ลอก ไม่ถลอก มีหลายช่อง ใส่การ์ดได้เยอะ

ขนาด ยาว 8 สูง 4.5 นิ้ว

2900

ลดเหลือ 2000

YSL

ตัวกระเป๋าสภาพดีค่ะ มีแค่ตรงขอบหนังถลอกบ้างค่ะ แต่ไม่น่าเกลียดนะคะ ใช้งานได้สบายๆค่ะ ทรงน่ารักมากๆ

ขนาด ยาว 10 สูง 6 กว้าง 5 นิ้ว

2500

BALLY

กระเป๋าสายโซ่ ตัวกระเป๋าเป็นหนังกลับ 3 สี
ใบนี้สภาพดีมากค่ะ โซ่ยังทอง ตัวกระเป๋าไม่มีรอย ภายในสะอาด

ขนาด ยาว 11 สูง 7 กว้าง 3 นิ้ว

4500

CELINE Shopping

มุมถลอกบ้างค่ะ และสายมีรอยแยกนิดนึง โดยรวมยังสวยอยู่ค่ะ ทรงนี้ใช้ง่าย

4000

VIVIENNE WESTWOOD

กระเป๋าสะพาย หรือจะเก็บสายเป็น cluth ก็ได้ค่ะ สภาพดี ไม่เคยใช้ค่ะ เก็บอย่างเดียว

ขนาด ยาว 14 สูง 8 กว้าง 2

3000

GUCCI PVC หนังกันน้ำ

กระเป๋าสภาพดี มีแค่อะไหล่ที่เป็นรอย แต่ตัวกระเป๋าสภาพสมบูรณ์ค่ะ

ขนาด ยาว 9.5 สูง 7 กว้าง 2.5 นิ้ว

4500

ลดเหลือ 3900

MOSCHINO

กระเป๋าหนัง สายโซ่ สภาพตัวกระเป๋าดี แต่โซ่ไม่ทองแล้วนะคะ
ปรับสายสั้นยาว หรือถอดสายได้ค่ะ

ขนาด ยาว 7 สูง 5 กว้าง 1.5 นิ้ว

2000

ลดเหลือ 1500

** ของจริงสีหนังดำสนิทนะคะ **

GUCCI Shopping PVC
สภาพโดยรวมค่อนข้างดีค่ะ ตำหนิมีที่สายและขอบบ้างเล็กน้อย แต่ตัวกระเป๋ายังสวย
ขนาดกำลังดีไม่ใหญ่ไป สีนี้ใช้ง่าย ไม่ต้องกลัวเลอะเหมือนสีอ่อน

5000

FENDI
ทรงเดียวกันกับใบข้างบนนะคะ แต่ใบนี้เป็นหนังกลับสีน้ำตาล สภาพดีค่ะ หนังยังสวย สภาพดีกว่าใบด้านบนค่ะ

ขนาด ยาว 12 สูง 8 กว้าง 4.5 นิ้ว

ถอดสายเป็น Oversize cluth ได้ค่ะ

4500

BURBERRY
ตัวกระเป๋าสภาพโอเคค่ะ ไม่ขาด แต่ตามขอบๆกระเป๋ามีรอยเปื้อนฝุ่นจางๆ และสายสะพายมีรอยหนังลอกบ้างตามขอบๆค่ะ
ส่งซักก็ใหม่เอี่ยมแล้วค่ะ สีและทรงน่ารักมากๆ

2500

ลดเหลือ 1700

ลดอีก 1000

GUCCI vintage
ทรงกลม แบบน่ารัก สภาพภายนอกไม่มีตำหนิอะไร
ซับในลอกแล้วนะคะ แต่ใช้งานได้ตามปกติค่ะ

1700

ลดเหลือ 1000

GUCCI Vintage
สีน้ำเงินขอบและสายหนังสีขาว
สภาพโดยรวมใช้งานได้ดีอยู่ค่ะ ไม่มีรอยขาด แค่หนังยับๆบวมๆบ้าง และซับในลอกแล้ว
แบบน่ารักมากๆค่ะ ^^

1500

THX SBN
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3