สำหรับ เพื่อนสมาชิก ที่สมัครสมาชิกแล้ว แต่ไม่ได้รับ อีเมลล์ตอบกลับ เพื่อยืนยัน การสมัครสมาชิก
โดย siambrandname
siambrandname
โดยปกติ ในการสมัครสมาชิก ของระบบชุมชน SBN หลังจากทำการสมัครสมาชิกแล้ว เพื่อนสมาชิก จะได้รับอีเมลล์ตอบกลับ เพื่อยืนยันการสมัครสมาชิก

แต่หาก ไม่ได้รับอีเมลล์ยืนยัน การสมัครสมาชิก

ให้คลิ๊กที่ลิงค์ด้านล่าง และกรอกอีเมลล์ เพื่อทำการขออีเมลล์สำหรับการสมัครสมาชิกใหม่ครับ

http://siambrandname.com/forum/register.php?do=requestemail
jamerex
..................
glorias
ทำการคลิ๊กที่ลิงค์ และกรอกอีเมลล์ เพื่อทำการขออีเมลล์สำหรับการสมัครสมาชิกใหม่ครับ

แต่ก้ยังไม่ได้อีเมลล์ยืนยัน ต้องทำยังไงค่ะ
Patty Angel
Originally Posted by glorias
ทำการคลิ๊กที่ลิงค์ และกรอกอีเมลล์ เพื่อทำการขออีเมลล์สำหรับการสมัครสมาชิกใหม่ครับ

แต่ก้ยังไม่ได้อีเมลล์ยืนยัน ต้องทำยังไงค่ะ

เป็นเหมือนกันคะทำตามแล้วคะ แต่ก็ไม่ๆด้รับอีเมลล์ยืนยันเลยคะ ทำไงดีคะ
ffahfah
Originally Posted by Patty Angel
เป็นเหมือนกันคะทำตามแล้วคะ แต่ก็ไม่ๆด้รับอีเมลล์ยืนยันเลยคะ ทำไงดีคะ

ยังไม่ได้อีเมลตอบกลับเหมือนกันค่ะ
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3