เสื้อผ้าวินเทจ สไตล์คลาสสิค เรียบหรู แอบน่ารัก ไม่ซ้ำใคร EMBELLISH ร้านเปิดใหม่ค่ะ
โดย infatuation
infatuation
ฝากร้านด้วยนะคะ เสื้อผ้าวินเทจ ดีไซน์คลาสสิค
แต่ถูกนำมาตัดเย็บตกแต่งให้ดูโมเดิร์น น่าหลงใหล ดูเก๋ไก๋ ไม่ซ้ำใครค่ะ คุณภาพดีเริ่ดค่ะ

www.facebook.com/embellishfashion

ติดต่อสอบถามได้ค่ะ
[email]b.nistha@gmail.com[/email]

EMBELLISH your wardrobe with authentic chic of bygone times <3

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3