ส่งเอกสารไป 3 รอบแล้วอ่ะจ็า ไม่แน่ใจว่ามีอะรัยผิดพลาดมั้ยอ่ะค่ะ
โดย supawadee_nui
supawadee_nui
ส่งเอกสารไป 3 รอบแล้วอ่ะจ็า ไม่แน่ใจว่ามีอะรัยผิดพลาดมั้ยอ่ะค่ะ
กดส่งครบทุกครั้งอ่ะค่ะ :)

ส่งคั้งแรกตอน มกราค่ะ
ส่งครั้งที่สองตอนต้นเดือนเมษาค่ะ
ครั้งที่ 3 วันนี้จ้า

รบกวนช่วยตรวจสอบให้ด้วยนะจ้า
Siambrandname Webmaster
ลองเช็คขนาดไฟล์ก่อนส่งครับ

เพราะเอกสารไม่ผ่านเข้ามาในระบบครับ

หากไฟล์แต่ละอันขนาดใหญ่เกินไป จะส่งไม่เข้ามาในระบบ และ จะไม่มีคอมเม้นขึ้นครับ

ลองรีไซส์ และส่งมาใหม่ครับ:)
supawadee_nui
พี่ลอง submit ไปอีกรอบเมื่อกี้นี้อ่ะค่ะ ไม่ทราบว่าำได้มั้ย
พอดีพี่ไปเช็ึค size แต่ละ file ก้อไม่เกิน 200K นะค่ะ

พี่ก้อเลยออกจะงงงง เล็กน้อย

ยังงัยช่วยดูให้หน่อยนะค้าาา
Siambrandname Webmaster
รับทราบปัญหาครับ

กำลังแกไข เดี๋ยวจะกลับมาแจ้งนะครับ:)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3