รีวิวเจ้ากระเป๋าเงินใบเล็ก Radley
โดย poovanan
poovanan
ขออนุญาตถ่ายติดชื่อนะคะ เพราะเวลารีวิวแล้ว ไม่อยากให้มีคนเอารูปไปใช้ทำอย่างอื่น :)

พอดีเมื่อกลางปี ได้ของขวัญจากพี่ เป็นกระเป๋าเงินใบเล็ก แบรนด์ Radley

ตามรูปนี้เลยค่ะ

ดูข้างในกันบ้าง

น่ารักมั้ยคะ ;)

ราคาบอกตรงๆค่ะ ว่าไม่รู้ แหะๆ สำหรับเรา ไม่ได้ใช้ทุกวันนะคะ แต่เหมาะมากๆ กับวันที่ไปเที่ยวกับพ่อแม่ ใส่เศษเงินเล็กๆน้อยๆพอไหว แต่ใช้ในชีวิตประจำวันไม่เคยพอค่ะ :D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3