มีของลงเพิ่มนะคะ Used and Used like new and New ++ C
โดย iloveit
iloveit
กติกาก่อนการซื้อ ขาย

สินค้าที่ลงนี้เป็นสินค้าที่ของแท้เท่านั้น
ของ BRAND NEW = ของใหม่ไม่เคยใช้ ไม่เอาของใช้แล้วมาบอกว่า BRAND NEW คะ
ของ USED = เป็นตามสภาพการใช้งาน แม่ค้าใช้คนเดียวและเก็บรักษาของค่ะ หากมีตำหนิอะไรก็จะบอกนะคะ หากมีข้อสงสัยอยากทราบมุมไหนถามก่อนนะคะ ยินดีส่งรูปให้เท่าที่ต้องการเลยค่ะ

หาก CF ขออนุญาตให้ลูกค้าที่สะดวกโอนเงินก่อนนะคะ หลังขายแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณี ตัดสินใจดีๆ ก่อนตกลงซื้อ ยกเว้นเป็นของปลอม (ซึ่งไม่มีทางเกิดขึ้น:D)
ถือเอาข้อความที่ post ล่าสุดเป็นหลักค่ะ

แม่ค้าใจดีแต่โดนมาเยอะ พร้อมโอนคือพร้อมโอนจริงๆ ไม่ใช่ต่อรอง ตกลงทุกอย่าง ให้เบอร์บัญชีแล้วหายติดต่อไม่ได้ อันนี้เครียดนะคะ ได้โปรดอย่าทำ ถามแล้วไม่ซื้อไม่ว่าค่ะ บอกแค่ว่ายังไม่รับนะคะ แค่นี้จบ แต่อย่ามานัดเวลาโอนแล้วไม่โอน อันนี้ไม่ดีนะคะ ใจเค้าใจเราเห็นใจคนเก็บของไว้ให้ด้วยคะ

บางชิ้นที่ราคาสูงจะเขียนไว้ให้ว่านัดรับหรือมาดูสินค้าเพื่อความสบายใจก่อนได้ค่ะ

ค่าส่งไปรษณีย์
- ธรรมดา 30 บาท
- EMS 50 บาท
เป็นครั้งนะคะ ซื้อหลายชิ้นส่งครั้งเดียวก็จ่ายแค่เท่าที่ระบุไว้ หรือหากค่าส่งเกินกว่านี้แม่ค้าออกให้เอง

ติดต่อได้ที่เบอร์ 089-902-4488 ก่อน 23.00 ค่ะ

[SIZE=7]New and Used clothes zone

ซื้อจาก shop ทุกชิ้น^ ^

Kloset

Used like New Dress ลายทะะเล น่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆ
สภาพดีสุดๆ เลื่อมลายปักอยู่ครบ
มีรอยด้านในเหมือนเป็น make up มาตั้งแต่ที่ shop แต่เนื่องจากเหลือเป็นตัวสุดท้ายเลยซื้อมาอยู่ดีค่ะ ย้ำว่าด้านในนะคะ ใส่ไม่เห็นนะคะ
Size M
ขายแค่ 6900 >> 5900 บาทเท่านั้นค่า ^ ^

ขออภัยที่ชุดนี้รูปไม่ค่อยสวย แต่ของจริงสวยมากค่ะ

รอยด้านในค่ะ ย้ำอีกครั้งว่าด้านในนะคะ

Topshop

Used like new
เก๋ แบบไม่ต้องบรรยาย
ไร้ตำหนิ กระดุมสำรอง 2 เม็ด
Size US 4
ขายแค่ 1,550 บาทค่ะ

[SIZE=7][SIZE=7]H&M
Used like new Maxi Dress สีชมพูอ่อนใส่ออกมาแล้วสวยมากกกกกกกกกกค่ะ ซื้อจาก HK
ไม่มีตำหนิ
ขายแค่
2,000 >> 1,850 บาทค่ะ

เสื้อ size 34 แต่ size 36 ก็ใส่ได้ค่ะ ตัวนี้เป็น NEW With Tag นะคะ
ขายแค่
850 บาทใส่กับขาสั้น legging หรือ skinny jean ก็สวยมากๆค่ะ ทรงนี้บ้าจี้ซื้อมาหลายตัวหลายลาย เลยขอปล่อยตัวที่สวยๆ และสภาพดีออกไปบ้างค่ะ

ทรงเหมือนตัวด้านบนค่ะ ลายทางสุดเก๋นี้ Like NEW ค่ะใส่ไปครั้งเดียว
ขาย
650 บาทค่ะ

NEW with Tag !!! กางเกงกระโปรงอัดพลีทรอบตัว สีสวยมาก ใครแต่งตัวเก่งๆ เอาไป match ออกมาได้หลาย look ค่ะ
size 36
ขายแค่ 1,200 บาทค่ะ

NEW with Tag !!! กางเกงขาสั้น สีเทา ผ้าดีมากๆค่ะ
size 36
ขาย 1,200 บาทค่ะ

Used เสื้อยืดแขนยาว สีน้ำเงิน fade นิดหน่อย
ใส่สบายมากดู look vintage

size S
ขาย 350 บาท NET

Used Cardigan ลายเสือ ไม่เว่อร์เพราะสีไม่จัด สวยค่ะ
สภาพดีค่ะ
Size 34
550 บาท

''

Shoes

Aldo
สีแดงสด size 38
สภาพดีมากค่ะ
มีกล่อง ขาย 1,750 บาท

Schutz

คู่นี้ยังไม่เคยใส่เลยค่ะกะจะใส่ออกงานกับชุด ปรากฎว่าชุดนั้นไม่ได้ใส่รองเท้าเลยไม่เคยไปโชว์ตัว
ซื้อมา 4,290 ป้ายยังอยู่ชัดเจน
Size US 7 EUR 38
ขาย 1,850 เท่านั้นค่าาาา

NEW H&M

สิ้นค้าทุกชิ้นอยู่ไทยพร้อมส่ง ซื้อเอง pack เอง ขนเอง ขายเองค่า ไม่ได้เอามาเยอะนะค้า ^ ^

Hair Accessories

สวย ฮิต ไม่ต้องอธิบาย
แพคละ
270 บาท NET !!!!! ชมพู และ ขาว sold out มีสีดำอีก 2 แพค (สีดำ classic นะคะ :)

Classic ดอกใหญ่ สวยเด่น กิ๊บก็ได้ เข็มกลัดก็เก๋
อันละ 270 !!!! บาท NET

กิ๊บติดผม 6 ชิ้น
แพคละ 400 บาท NET เหลือ 1 pack สุดท้ายค่ะ

ที่คาดผมประดับเลื่อมดอกไม้ สวยๆๆๆ
อันละ 550 บาทSold 1 เหลืออีก 1 ค่ะ

Headband กุหลาบขาวดอกเล็ก
อันละ 400 >> 370 บาท NET มีมาหลายอัน เหลือ 1 อันสุดท้ายค่ะ

Earrings
set ขนนกพร้อมมุกเดี่ยว 6 คู่ต่อแพค (เลือกอยู่นานมากค่ะ หาอันที่ขนนกสวยที่สุดมาให้)แพคละ NET >> Sold ka

Set ติดหูนกฮูกชมพู
แพคละ Sold out ka

Set 6 คู่เล็ก
แพคละ
400 บาท NET

ต่างหูห่วงซ้อนใหญ่
มีสีเงิน กับ สีทองอย่างละคู่ คู่ละ Sold out ka

RINGS

แหวน style YSL สีชมพูอ่อนกับทอง size S กับ M วงละ 500 บาท Size M sold ka

SHOES

หนังกลับสีส้มแดง size 39 คู่ละ 890 >>> 800 บาท NET เท่านั้นค่ะ ถูกที่สุดแล้วค่ะ

[SIZE=7]NEW : COACH BAG

ขนาด H 10.5" x L 13"

กระเป๋าสีสวยมากค่ะ ชมพูอ่อน
ด้านในเป็นซาติน signature สีบานเย็น
มีช่องซิป 1 ช่อง ช่องใส่โทรศัพท์ 1 ช่อง
และใส่ของข้างๆช่องโทรศัพท์อีก 1 ช่อง
ด้านข้าง เป็นตัวล็อคแบบหมุนทั้งสองด้าน
ด้านในเป็นสีบานเย็น
ตัวกระเป๋าเป็นผ้า
หูและก้นกระเป๋าเป็นหนัง
ตรงมุมก้นกระเป๋ามีสีดำเล็กน้อยน่าจะเป็นตอนเอามาวางถ่ายรูป
ถ้าใช้ที่เช็ดหนังน่าจะออกค่ะ นอกนั้นสะอาดกริ๊บ
ขอขายที่ราคา SOLD KA

ขายมาหลายสิ่งอันนะคะ แต่ห้องนี้ไม่ได้ post บ่อย ที่ขายๆ ไปแล้วเลยไม่ได้ทำ credit ไว้ หากอยากดูว่าขายอะไรมาบ้าง จะน่าเชื่อถือไม๊ รบกวน check จากห้อง hi-end นะคะ ขอบคุณค่ะ

ฝากห้อง hi-end ด้วยนะค้า

Used and New ++CHANEL ++ LV LIMITED ++ GUCCI ++ CELINE ++ Bottega ราคาน่ารักมากๆค่ะ. . แถมต่อรองได้ด้วยนะคะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1811258

THANK YOU SBN and ALL CUSTOMERS KAAA ^^

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3