เดรสฟลามิงโกแบบญาญ่า~~Kloset เดรสลายกระเบื้องถูกกว่าชอปจริงๆค่ะ~~TOPSHOP~~KLOSET ETC กระเป๋าPixel Bookbank Potae/Family Potae/ของหายาก!!!! ผ้าพันคอ H&M แบบเหมยลี่
โดย pandadida
pandadida

♥♥ อ่านก่อนซื้อจ้ะ ♥♥

- ติดต่อทาง PM หรือ pandadida@hotmail.com หรือโทร 0823317304 แม่ค้าสะดวกรับโทรศัพท์ ถ้าจะ sms แม่ค้าจะไม่ตอบนะคะ

- CF no CC !!! ย้ำนะค่ะ จองแล้ว ไม่ยกเลิกนะค่ะ ก่อนจอง ตั้งสติก่อนสตาร์ทจะ cf ้นะค่ะ ไม่รับจองเฉยๆ แล้วหาย รับแต่คนซื้อจริงเท่านั้นค่ะ ไม่จำเป็นต้องพร้อมโอน ขอแค่ไม่หายแม่ค้าเก็บไว้ให้แน่นอน

- มีบัญชี ไทยพาณิชย์ กับ ธ.กรุงเทพ เท่านั้นจ้ะ

- ไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ยกเว้น กรณีเป็นของปลอมซึ่งไม่มีทาง

- ค่าส่ง ลงทะเบียน
+ 30 ems +50 บาท ไม่ต่อค่าส่งแล้วนะค่ะ
ค่าส่ง ค่าซอง ค่ากล่อง ให้แม่ค้าหน่อยเหอะค่ะ แม่ค้าไม่ได้รวย ไม่กี่สิบบาทก็ช่วยๆกันไปนะค่ะ ตอนนี้ ems ขึ้นราคาด้วยคะ อย่าต่อเลยนะคะ ขอร้องจริงๆ

- สินค้า [SIZE=7]ไม่ต่อรอง !! แล้วนะจ้ะ ให้ราคาสุดท้ายแล้วค่ะ ให้เป็นค่าส่ง ค่าเสียเวลาแม่ค้าสักนิดนะค่ะ
แม่ค้าขายแฟร์ๆค่ะ อะไรได้มาแพงก็บอก อะไรขาดทุนก็บอกค่ะ ไม่ได้ค้าขายเป็นอาชีพอยู่แล้วค่ะ

ไม่มีการคืนเงิน หรือ คืนสินค้า ยกเว้นกรณีพบว่าเป็นของปลอม ซึ่งไม่มีทางแน่นอนค่ะ แม่ค้าไม่นิยมชมชอบสินค้าก๊อปปี้
หรือพบตำหนิที่แม่ค้าไม่ได้แจ้งก่อน แต่แม่ค้าขายของแบบไม่ปกปิด บอกหมด หรือบางอย่างขอให้ถามอย่างถี่ถ้วนก่อนซื้อค่ะ

***ตามหาๆๆๆ ผ้าพันคอ นางฟ้า Senada ขอราคาไม่เกิน 2800 นะค่ะ มีงบแค่นั้นค่ะ***

BLACKLIST จองแล้วหาย : rung2526

♥ LET'S SHOPPING ♥

Senada*
ผ้าพันคอลายแมลง ขายเฉพาะ สีฟ้า ค่ะ ขาย 1350 บาท

แบบเดียวกับที่นางแบบพันที่ข้อมือค่ะ

FLAMINGO DRESS จาก Senada

ไซส์ S ค่ะ ราคาชอป 12,000 บาท แต่เราขาย 10,800 บาทค่ะ ขายเท่าราคาเมมเบอร์แล้วค่ะ
ตอนนี้ที่ชอปหมดแล้วจริงๆคะ ลองเช็คทางshopได้เลย

แบบญาญ่าใส่เดินแบบค่ะ ต่างกัน
ตรงปลายนิดหน่อย ที่ใส่เดินโชว์ปกติจะต่างไปเล็กน้อยคะ
ของใหม่ป้ายห้อย ไม่มีการเอาไปใส่เองทั้งที่ป้ายห้อย แล้วมาขายค่ะ
เอวประมาณ 26-27 ค่ะ(เอวสูง)

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
KLOSET clothes & Accessories

KLOSET Acrylic Necklace ss2010 (NEW!!)

สร้อยอะคริลิกใส่ ด้านในบรรจุลูกปัดสีๆ สายเป็นเชือก เหมาะกับ summer เป็นสองเส้นสุดท้ายจากงาน SALE

Price : 1400 bht

Must Have Item!!! For summer

Acrylic is coming in this summer & Raining Season

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

KLOSET Baby Maxi Dress in White ss2010 (NEW!!)

เดรสยาวสีขาวผ้ายืดลาย Gardener
ประดับโบเลื่อมและมุขด้านหน้า
ด้านหลังเป็นผ้าชีฟองไขว้กัน

Size M ตัวนี้แพทเทิร์นเหมือนจะฟรีไซส์เลยค่ะ ใส่ได้ทุกคน
ใส่ไปงานมงคลต่างๆดูดีมากเลยค่ะ

หรือเอาไปตัดความยาวออก ใส่เป็น Maxi เดินเก๋ๆในเมืองก็ได้ค่ะ

ขาย 3500 บาท

คล้ายๆตัวนี้ค่ะ คนล่ะรุ่นกัน แต่ว่าผ้าและลายผ้าแบบเดียวกันค่ะ
(เปนรูปส่วนตัวแม่ค้า ท่านใดนำไปใช้โดยไม่ได้รับอนุญาต กรุณามาขอด้วยนะค่ะ ไม่ใช้นำไปใช้โดยพลการ)

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เดรสลายกระเบื้อง KLOSET

เดรสลายกระเบื้อง แขนกุด รุ่นนี้น่ารักเซ็กซี่มากๆ มีเว้าช่วงเอว และด้านหลัง ดูดีมีสไตล์ ราคาเต็มตัวนี้ก็ 8 พันกว่าบาทนะค่ะ sz.M ซื้อจากงานเซลล์ มา 4150 บาท ขอขาย 3900 บาท ขาดทุนไปเลยค่ะ ต้องการเงินด่วนจริงๆค่ะ อย่าต่อกันอีกเลยนะค่าาา

สีน้ำตาลในรูปเพี้ยนไปนิดนะคะ ของจริงเข้มกว่านี้หน่อยจ้า เป็นสีน้ำตาล ขลิบด้วยสีม่วงเข้มๆ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

โซนขายสินค้า KLOSET ETC.

- กระเป๋าผ้าใบขวางลาย Pixel อ่อนนม (อ่อนเก่า) ขาย 750 ( ส่ง ลงทะเบียน + 30 ส่ง EMS + 50)

กระเป๋าแฟมมิลี่ มี Family Me
1.ลายบับเบิ้ลเข้ม สีสดน่ารัก NEW! ขาย 3650 บาท
(ส่ง ลงทะเบียน + 50 ส่ง EMS + 70) กระเป๋าหนักขออย่าต่อค่าส่งเลยนะคะ
2.ลายสวิดดอทสีฟ้า สีสดน่ารัก NEW! ขาย 3650 บาท(ส่ง ลงทะเบียน + 50 ส่ง EMS + 70) กระเป๋าหนักขออย่าต่อค่าส่งเลยนะคะ

3.ลายสวิดดอทสีครีม NEW! ขาย 3950 บาท (ส่ง ลงทะเบียน + 50 ส่ง EMS + 70) กระเป๋าหนักขออย่าต่อค่าส่งเลยนะคะ

Family Me ลาย โปเต้อ่อน (USED LIKE NEW ใช้แค่ 2 ครั้ง แต่ละครั้งถือแปบเดียวค่ะ)
สภาพทุกอย่างใหม่มากๆๆ อะไหล่ทองวิ้งๆๆๆ มีตำหนิแค่ด้านในเหมือนเลอะดินสอขีดบางๆ เช็ดดีๆน่าจะออก
แต่แม่ค้าไม่ได้เช็ดให้ค่ะ นอกนั้นสภาพเริศ เหมือนใหม่จริงๆ
ขาย 4000 (ส่ง ลงทะเบียน + 50 ส่ง EMS + 70)

BookBank ลาย โปเต้อ่อน NEW! ขาย 1000 บาท

Sretsis Lion Brooch (used 3 times)

condition : ประกอบด้วย เข็มกลัด สร้อย และกล่องสีดำ
สภาพเข็มกลัดตามภาพใช้ไป 3 ครั้ง ตัวสร้อยใช้ไป3-4 รอบ มีหมองไปบ้าง เป็นธรรมดาของ accessory ยี่ห้อนี้
ถ้าอยากให้ทองเด้งเอาไปชุบก็ได้ค่ะ

Price : 3300 bht จากราคาเต็ม 5500 บาท

From Elle Magazine

K.Joy Wila ก็ติดเข็มกลัดชิ้นนี้แต่คนละสีเท่านั้นคะ

H
&M SCARF (USED)
ผ้าพันคอเนื้อผ้าซาติน ลายกระดุม น่ารักมากๆค่ะ
ลายเดียวกับเหมยลี่ในหนังเรื่อง รถไฟฟ้ามาหานะเธอ
สภาพผ่านการใช้งาน ผ้ารัน และ ผ้าปริหลายตำแหน่งในผืน
แต่ไม่มีขาดค่ะ ผืนนี้หายากมากๆ หมดจากชอป H&M ไปนานมากแล้ว ขาย 1400 บาท

ตำหนิรัน และ ผ้าปริ ค่ะ คือผ้าแยกตัวออกจากกัน แต่ไม่ได้ขาด

TOPSHOP luxury Limited skirt in Teal sz. uk12 (used 3-4 times)

in good condition สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ
ผ้าจะยืดได้นิดๆ มีซับด้านในด้วยนะค่ะ สำหรับสาวสะโพก 37-38.5 นิ้วค่ะตัวนี้

Price : 1000 Bht

ซิปหลังอย่างเก๋

PERFECT COMBINATION (used 2 times)
Oxford Shoes

ราคาเต็มที่ชอป 2500 ไม่เคยมีลดราคานะค่ะ ใช้แค่สองครั้ง ใหม่มากก ไซส์ 38
เป็นหนังแตก ผสมผ้าลายไฮโซมากมาย ส้นสูงประมาณ 2 นิ้ว ใส่แล้วเก๋

Price : 1900 Bht ต้องการให้ส่ง ems บวกอีกเพียง 50 บาท !!!

เสื้อสูท หรือ Blazer สไตล์คล้ายที่คุณเต้ยใส่ sz. L แต่จริงๆเราว่ามันก็คือ Freesize ไม่ได้ใหญ่หรือเล็กมากไป งานดี ผ้าดีไม่นิ่มยวบยาบ เป็นทรงสวย มีซับใน NEW!! ขาย 800 บาท

ของจริงจะเข้มกว่าในรูปอีกนิดค่ะ

------------------------------------------------------------------------------------
ฝากขายผ้าพันคอหน่อยนะค่า ของใหม่ทุกชิ้นค่า
ที่สยามแบบนี้เห็นบางร้านขายหลายร้อยเลยจ้ะ

ผ้าพันคอ เนื้อซาติน ลื่น เรียบ ดูหรูหรา

ผ้าพันคอพิมพ์ลายกราฟฟิก พิมพ์ลายภาพวาดของปิกัสโซ่
เนื้อผ้าจะสลับกับเนื้อโปร่ง เก๋มากค่ะ สีสันสดใส ปรี๊ดๆเลยค่ะ

ตำหนิ : มีจุดที่ผ้าปริเล็กน้อยตามขอบๆ เป็นธรรมดาของเนื้อผ้าซาตินค่ะ
และที่มุมด้านนึง ด้ายรันที่ขอบ

( 390 บาท )

ขนาด 104 x 104 cm

♥ Handmade Necklace ♥

สร้อยโซ่ประดับประดามากมาย เก๋ดีค่ะ ชิ้นนี้ซื้อมาไม่เคยใช้เลย (NEW!!)
เลยขอมาปล่อยต่อนะคะ เป็นงานทำมือคะ

PRICE : 600 Baht

♥ THANK YOU SBN ♥

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3