*NEW* MINI ALEXA Soft Buffalo (BLACK) ถูกสุด 25,000 บาท
โดย kukkiks
kukkiks
*NEW* MINI ALEXA Soft Buffalo (BLACK) ถูกสุด 25,000 บาท SOLD OUT! (Special thanks K.Jud)

สนใจโทรสอบถามรายละเอียดได้ที่ 08 1835 6409 (WhatsApp คุยกันได้ค่ะ) / 08 9580 6969 หรือ PM มาได้ค่ะ

ซื้อแล้วไม่รับคืนหรือเปลี่ยนสินค้าค่ะ **โปรดมั่นใจว่าอยากได้จริงๆ ก่อนชำระเงินนะคะ**

รูปถ่ายจากสินค้าจริง ยินดีให้นำรูปสินค้าลงห้อง CATCH FAKE โดยไม่ต้องขออนุญาตค่ะ หรือต้องการรูปเพิ่มแจ้งได้ค่ะ

*นัดรับเท่านั้น* (เจรจาสถานที่ภายหลังนะคะ เพราะช่วงนี้น้ำท่วมหนัก หลายพื้นที่ ตัวแม่ค้าอยู่รามอินทราค่ะ)

++ M U L B E R R Y ++

*NEW* Mini ALEXA Soft Buffalo สีดำ

ขนาด
Height: 17 cm
Width: 27 cm
Depth: 10 cm
Handle Drop: 6 cm
Shoulder Strap: 112-128 cm

มีถุงผ้า และ CARDS ให้ค่ะ (ทั้งหมดตามรูปค่ะ)

สินค้าเป็นของใหม่ และของแท้จากประเทศอังกฤษนะคะ ตอนนี้ราคาเต็มที่ Shop 550 ปอนด์ ราคาปรับขึ้น
ตลอด ไม่มีลงและลดนะคะ

http://www.mulberry.com/#/storefront/c5481/5599/moreviews/

ตัวกระเป๋าหนังนิ่มและหอมมากค่ะ แผ่นพลาสติกที่ Seal ยังติดอยู่บริเวณที่ปิดล็อค สังเกตจากรูปได้เลยค่ะ
ไม่มีตำหนิใดๆ ยืนยันว่าสวยมากค่ะ ราคาปรับขึ้นตลอดนะคะ รีบจับจองไว้ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

ราคาพิเศษ 25,000.- งดต่อนะคะ

Uploaded with ImageShack.us

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3