เอามาให้ดูคลายเครียดค่ะ Celine medium bag ถ้าซ้ำกับใครก็ขออภัยนะคะ
โดย soonthareer
soonthareer
อยากรู้ว่า แต่ละคนคิดอย่างไรค่ะ
a medium luggage in limited edition, an exceptional crafted piece. The panels are hand-woven using a complex mix of threads of cotton, wool, silk, linen, ramie and horse hair

tajaba
ผมว่าดูตลกๆอะครับ
soonthareer
555 limited เชียวนะคะ
ambassy
เหมือนมัมมี่ถูกมัดปากเลยอะ
chezjasper
ดิฉันว่ามันสวยนะคะ เเล้วเเต่มุมมองคะ
มีวิชานึ่งของเเฟชั่นให้ทำtexture มันก็เหมือนกับการสร้างงานศิลปะคะ
losoprincess
ขออภัยถ้าไม่โดนใจใครนะคะ เราว่าไม่สวยค่ะ -_-'
gargoy153
เราว่าถ้าไม่มีผ้าที่ดูเหมือนน้องเป๋าโดนมัดปากมันจะดูโอเคขึ้นเยอะเลย^^
supertaan
มันดูตลกป่ะคะ ถึงจะ ltd. แต่ตาลว่ามัน....ไม่กล้าถืออ่ะค่ะ >
Ranrabye
เห็นรึเปล่าค่ะ รุ่นนี้มันคือ Limited edition นั้นมันแสดงถึงว่ามัน มีวิธีการทำที่วิเศษมากขึ้น และจำนวนที่ผลิตน้อย
ที่เพียงพอกับคนที่เห็นคุณค่าของมันเท่านั้น **ซึ่งการที่ คุณ คุณ ไม่ชอบและคิดว่ามันไม่สวย ก้อเป็นสิ่งที่ดีแล้ว เพราะเค้าไม่ได้
ผลิตมาเพื่อ*คุณ* มันไม่เหมาะกับ*คุณ*เค้าทำมาเพื่อคนที่มีรสนิยมที่ดีกว่า*คุณ* โปรดเข้าใจ
modtdam
สวยมากกกก จริงๆ นะ
อยากได้บ้าง เท่าไรนะคะ ^^
madam-neat
เราว่ามันรุงรังค่ะ เวลาใช้คงต้องคอยระวังไม่ให้เกี่ยวนั่นเกี่ยวนี่
ถ้านี่คืองานดีไซน์ซึ่งถือว่าเป็นศิลปะก็ต้องยอมรับคำติด้วยมิใช่รับแต่คำชมอย่างเดียว ไมงั้นก็ไม่มีทางพัฒนา
theusshop
ดีไซน์ ไม่เหมาะกับการใช้งานเท่าไหร่ เลยอะคะ
eah
เห็นด้วยกับคุณนีทค่ะ ติเพื่อก่อ เปิดใจกว้างสักนิดส์สสสส ใบนี้สวยค่ะ แต่เป็นเราไม่ซื้อ ไม่ใช่เพราะไม่มีรสนิยม กระเป๋าแต่ละใบขึ้นอยู่กับบุคคลิกคนใช้ และที่สำคัญใช้งานได้จริง คุ้มกับที่เสียเงินซื้อ(อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวของเรา ขัดใจกับใครต้องขออภัย เพราะต่างคนก็ต่างจิตต่างใจ)
Originally Posted by madam-neat
เราว่ามันรุงรังค่ะ เวลาใช้คงต้องคอยระวังไม่ให้เกี่ยวนั่นเกี่ยวนี่
ถ้านี่คืองานดีไซน์ซึ่งถือว่าเป็นศิลปะก็ต้องยอมรับคำติด้วยมิใช่รับแต่คำชมอย่างเดียว ไมงั้นก็ไม่มีทางพัฒนา
nikio
เราไม่ชอบอะคะ.... คงไม่ซื้อเหมือนกัน
Pheeya Vera
รบกวนช่วยสอนวิธีดูcelinของแท้หน่อยค่ะ พอดีกำลังจะซื้อแต่ดูไม่เป็นค่ะ
mayamania
รูปทรงเก๋แปลกตาดีนะคะ
amikaa44
:smile::smile::smile::smile:

royal1688 คาสิโนออนไลน์
Ruthenium01
แปลกไปอีกแบบคะ แต่น่ารักดี
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3