**Atta Rina** มีสินค้ามาเพิ่มค่าาาา >>> blouse dress ผ้าพันคอ ต่างหู รองเท้า ทั้งหมดนำเข้าจากเกาหลีแท้ 100% ค่ะ สวยคับคุณภาพทุกชิ้นค่ะ @.<
โดย Atta Rina
Atta Rina
ยังคงตอบรับกระแสของลูกไม้ที่ยังคงมาแรงไม่มีตกเทรนด์ค่ะ ลูกไม้ยุคนี้สามารถใส่ได้หลายโอกาสค่ะและใสได้ทุกเพศทุกวัยด้วยนะคะ วัยรุ่นทั้งหลายก็ไม่ต้องกลัวว่าใส่แล้วจะดูเป็นผู้ใหญ่นะคะ รับรองค่ะว่าใส่แล้วมีแต่คำว่า ดูดีและสง่างามค่ะ @.<

ยังมีสินค้าอีกมากมายนะคะที่ www.facebook.com/AttaRina.TheFashionHouse

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3