-F-E-N-D-I- จ้า
โดย @ลาสเวกัส@
@ลาสเวกัส@
[SIZE="4"]ดูให้หน่อยน๊า ขอบคุณค่ะ

dek_aus
สงสัยยังขาดรูป ใต้ซิปนะครับคุณจอย

อีกอย่าง ไม่แน่ใจว่าประเป๋า FENDI รุ่นที่ มี SN ที่พิมพ์ที่ป้ายหนัง ต้องมีสติ๊กเกอร์ FENDI ด้วยรึป่าว
ไม่แน่ใจนะครับ นึกเอาเองว่ามันน่าจะเหมือนพวก SPY

แต่รายละเอียดดีครับ:D
@ลาสเวกัส@
Originally Posted by dek_aus
สงสัยยังขาดรูป ใต้ซิปนะครับคุณจอย

อีกอย่าง ไม่แน่ใจว่าประเป๋า FENDI รุ่นที่ มี SN ที่พิมพ์ที่ป้ายหนัง ต้องมีสติ๊กเกอร์ FENDI ด้วยรึป่าว
ไม่แน่ใจนะครับ นึกเอาเองว่ามันน่าจะเหมือนพวก SPY

แต่รายละเอียดดีครับ:D

[SIZE="4"]ขอบคุณค่ะคุณนพ รูปก็มีแค่นี้ซะด้วยสงสัยต้องไปขอเพิ่มเติมจ้า ถ้าได้จะแวะมาแปะอีกรอบค่ะ
ratkatu
[SIZE="4"]แวะมาดูจ้า....แต่ดูไม่เป็นอิอิ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3