ฝากพี่เซียน Chanel ดูกระเป๋า chanel classic 10" beige หน่อยคะว่าเป็นของแท้หรือปลอมเกรดAAAA+
โดย bbi
bbi
ฝากพี่เซียน Chanel ดูกระเป๋า chanel classic 10" beige คะว่าเป็นของแท้หรือปลอมเกรดAAAA+ อยากจะชัวร์คะ เราดูแล้วก็ว่า 50:50 แต่อยากมั่นใจคะ

ดูรวมๆก็ใช่นะ

ดูที่ขอบเริ่มไม่แน่ใจว่ามีเย็บขอบกระเป๋า2แบบหรือป่าว

ที่แปลกคือตรงหัวซิปมันดูแปลกๆเปรียบเทียบกับใบสีดำ
สีเบจดูกลมๆมนๆ ???

สีดำเป็นเหลี่ยม

ตัวหนังสือดูไม่ค่อยเนียน คมชัด

ตัวอักษรดูปั็มตื้นไปนิดป่าว

ดูที่ Hologram card ตัวหนังสือ ไม่ค่อยคมชัด สังเกตุดูตัว E กับ ตัว L

อีกด้านของ Hologram ตรงคำว่า Qualitat ตัว t มันพิมพ์ขาดหรือลอกก็ไม่แน่ใจ
sukiyaki
ถ่าย hologram มาด้วยดีกว่าค่ะ เพราะหัวฃิปปกติค่ะ ไม่แปลก
บางที stamp ก็ไม่ชัดได้เหมือนกัน แล้วรุ่นหลังๆ caviar ไม่เย็บขอบค่ะ
ยกเว้นสีดำ กับ light beige ที่เย็บขอบ
bbi
ถ่ายรูปเพิ่มมาให้ดูตามที่พี่ sukiyaki ขอคะ รบกวนช่วยดูด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆคะ

authentic_lv
แท้จ้า...............
oh-oh-ao
แท้ค่ะ สวยด้วยสีนี้สวยคิดว่าน่าจะเป็นเบจปี2011ค่ะ
sukiyaki
กระเป๋าแท้นะคะ
somethingsweet
แท้แน่นอนจ้า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3