เพื่อนๆจ๋าา รบกวนขอความช่วยเหลือตรวจสอบ LV Neverfull Damier MM ค่าา
โดย giPoreK
giPoreK
รบกวนช่วยตรวจสอบหน่อยน้าค่ะ พอดีสงสัยหลายจุดอ่ะค่ะ :(
จะบรรยายไปตามภาพน้าค่ะ ขอบคุณมากๆเลยค่า
รูปจะใหญ่ไปหน่อยนะค่ะ ขอโทษจริงๆค่า

รอยต่อด้านข้างมันจะไม่เนียนตรงกันใช่ไม๊ค่ะ?

ตรงblock แรกด้านบน สีน้ำตาลเข้มมันดูเลือนๆไปอ่ะค่ะ

giPoreK
ตัวคลุมขอบบนที่เป็นคล้ายๆพลาสติกยางๆ เป็นรอยต่อกันได้ใช่ไม๊ค่ะ?

รอยต่อด้านหลัง ขอบบนค่า
giPoreK
การเชื่อมตรงฐานกระเป๋า รอยต่อลายมันไม่ตรงกันอ่ะค่ะ

giPoreK
ตัวอักษรไม่สลักลึกใช่ไม๊ค่ะ เหมือนใช้พิมพ์ธรรมดาค่า

giPoreK
giPoreK
giPoreK

giPoreK
รูปสุดท้ายแล้วจ้า ขอโทษจริงน้าค่ะ ที่สงสัยมากไปหน่อยอ่าค่ะ
ยังไงต้องขอบคุณเพื่อนๆมากๆเลยนะค่ะ :D

สงสัยอีกอย่างค่า ตรงช่องกระเป๋าซิปมันจะเป็นคล้ายๆพลาสติก ใช่ไม๊ค่ะ?
authentic_lv
แท้ชัวร์ค่ะ ใบอื่นๆก็เป็นแบบนี้เหมือนกันแหละค่ะ เป็นแบบนี้ถึงเรียกว่าแท้ ถ้าตรงข้ามจากนี้ปลอมชัวร์ค่ะ
giPoreK
ไม่จำเป็นว่าต้องลายตรงกันเป๊ะเสมอไปใช่ไม๊ค่ะ คุณauthentic_lv
ขอบคุณจริงๆนะ ช่วยให้สบายใจเยอะขึ้นเลยค่า ^^
kimlink
แท้ครับ...........
kim-juu
แท้ค่ะ....
giPoreK
ขอบพระคุณเพื่อนๆทุกๆคนน้าค่ะ สบายใจแล้วจ้าา :-P
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3