"Single Child" .... สาวๆคนไหนที่กำลังมองหา เสื้อผ้าดีไซน์ chic พร้อมกลิ่นไอแบบเรียบหรู เชิญทางนี้เลยค่ะ
โดย Re-COVER
Re-COVER

เสื้อผ้าแฟชั่น ladies clothing นามว่า Single Child concept ของแบรนด์คือ "playful & posh" creativity + inspiration ทำให้ก่อเกิดดีไซน์สวยๆ เก๋ๆ อย่างที่เห็นนี่แหล่ะค่ะ เราใส่ใจในการคัดสรรวัตถุดิบ ตลอดจนการผลิตตัดเย็บให้งานออกมาได้คุณภาพเยี่ยม

ลองชม collection ของ Single Child

www.facebook.com/singlechildclothing

หากต้องการติชม สามารถเขียนใน Reviews ในเพจตามลิ้งค์ข้างบนได้เลยนะคะ
Single Child ยินดีให้คุณแสดงความคิดเห็นค่ะ

ขอบคุณค่ะ :smile:

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3