สอบถามผู้รู้เกี่ยวกับ Chanel Patent Leather Mini Flap -- เพิ่งสอยมาจาก shop วันนี้ เอาไงดีน้าาา
โดย kibkae_hiso
kibkae_hiso
วันนี้เพิ่งไปสอย Chanel Patent Leather Mini Flap มาจาก Shop ค่ะ

รายละเอียดจาก tag
13B A69900Y06830
SAC RABAT

ตอนแรกตั้งไปจะไปหา Mini Cavier สีดำค่ะ แต่ว่าไม่มีของ ต้องรอไปถึงเดือนพฤศจิกายน SA เค้าหยิบใบนี้มาให้ดู เป็นแบบหนังมันๆ วาวๆ ใบกระทัดรัด ก็เลยซื้อมาก่อน มีเวลาตัดสินใจอีก 14 วันค่ะ ว่าจะคืนหรือไม่คืนดีคะ

หนังแบบนี้ดูแลรักษายากมั้ยคะ เคยอ่านๆ ดูจากหลายๆ ที่เหมือนว่า Cavier จะดูแลง่ายกว่า

RLoamDee
หนังแก้วสีดำดูแลง่ายมว๊ากกกค่ะ สวยกว่าคาร์เวียดำค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3