ถามและรอดาวค่ะ ช่วยตอบด้วยน๊ะค๊า ^^
โดย aiyouu
aiyouu
ส่งเอกสารไปเมื่อคืนนี้ค่ะ
Admin comment เป็น -

แต่ยังไม่ได้ดาวเลยค่ะ ไม่ทราบว่า ok ป่าวคะ เห็นบอกว่าจะได้ภายใน 1 ชั่วโมง หรืออย่างช้า 3 วันอ่ะค่ะ

แล้วดาวนี้ก็จะขึ้นเอง auto เลยใช่มั้ยคะ เวลาเรา login

ขอบคุณค่า

AIY
aiyouu
re uploaded ไปให้แล้วนะคะ

ตอนแรกกลัวไฟล์จะใหญ่ไปก็เลยย่อเหลือรูปละ 200

มันควรจะย่อเหลือรูปละเท่าไหร่ x เท่าไหร่ล่ะคะ ถึงจะพอดี นี่ 500 ไม่รู้จะผ่านป่าว
siambrandname
เรียบร้อยครับ:)
aiyouu
เย้ๆๆๆๆๆ....ดีใจมากเล๊ยยย

ขอบคุณ webmaster มากค๊าาาาา :D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3