ขอโทษนะครับ ส่งเอกสารไปแล้วหมือนมันไม่โหลด
โดย BeaverNohniiz
BeaverNohniiz
คิวที่ 1464 ลองเปลี่ยนเครื่องคอมแล้วก็ยังไม่ได้ ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไรครับ มันจะค้างอยู่หน้าเดิมและพอสักพักมันจะขึ้น 504 Gateway Time-out หรือว่าทาง SBN ได้รับแล้วหรือยังครับ ยังไงรบกวนบอกหน่อยนะครับ
pocahontas
เจออาการเดียวกันเลย ลองอยู่หลายครั้งแล้ว แต่ก็ไม่ได้ T__T
pocahontas
วันนี้ลอง upload ดูอีกทีเหมือนจะได้แล้ว ^__^
Siambrandname Webmaster
คำถามเกี่ยวกับ TM ให้ถามในกระทู้ต่างๆ ที่เกี่ยวข้องที่ได้ปักหมุดไว้ในห้องนี้ ขอบคุณครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3