เข้าห้องไม่ได้เลยคะ
โดย ladylady
ladylady
เข้าห้องไม่ได้เลยคะ เป็นเพราะอะไรคะเมื่อเช้ายังเข้าได้อยู่เลย เราทำผิดกฎข้อไหนหรือเปล่าคะ ช่วยแจ้งทีคะ ลงโพสป้ายก็มี ช่วยบอกเราด้วยนะคะจะได้ปรับปรุงให้มากกว่านี้เพราะเราเพิ่งโพสครั้งแรกเอง ขอบคุณมากคะ:p
Miss Vogue
เราก้อเข้าไม่ได้เหมือนกันค่ะ............
monkla
ขึ้นแบบนี้ ตลอดเลยคะ ทำไงดีคะ

monkla
, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

[LIST=1]
  • Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
  • If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.
  • baranee777
    พึ่งสมัครวันนี้ก็เข้าดูอะไรไม่ได้เลยค่ะ ทุกวันเป็นเกสยังดูได้
    smilebee
    ไมไ่ด้เหมือนกันค่ะ งง เลย
    Whaie
    เข้าห้องไม่ได้อะครับ งงอะครับ ทำผิดกฏอะไรข้อไหน งงมากอะครับ
    B-porsche
    เข้าไม่ได้เหมือนกันค่ะตกใจว่าทำไรผิดรึป่าวค่ะ
    Whaie
    ระบบมีปัญหาหรือเปล่าครับ งงๆ
    MAYBEMAYA
    เข้าห้องไม่ได้เหมือนกันคะ ไม่รู้เป็นไร ทำไงดีคะ
    iloveit
    เข้าไม่ได้เป็นชั่วโมงแล้วค่ะ ระบบน่าจะมีปัญหาค่ะ
    pan.rop
    เข้าห้องไม่ได้เหมือนกันค่ะ
    Toey140
    ทำไมเข้าห้องไม่ได้อ่ะ >_<
    Kedy
    เข้าไม่ได้เหมือนกันค่ะ ตกใจหมดเลย อยากช้อปปิ้งแต่ทำไม่ได้เลยค่ะ ระบบขัดข้องอะไรรึป่าวคะ
    toooooon
    เข้าไม่ได้ด้วยคนครับ
    Whaie
    O______o""" เฮ้ออ เซ็งเลยคับ ฮ่าๆ
    kirino
    เราก็เข้าไม่ได้ค่ะ ใครทราบช่วยตอบทีว่าเพราะอะไร
    kkinn
    เข้าไม่ได้เหมือนกัน ดีใจค่ะไม่ได้มีเราคนเดียว ตกใจกลีวไม่ได้เสียเงิน
    rikomimi
    ตกใจหมด นึกว่าเปนคนเดียว เราป่าวทำผิดนะั!!!
    Re-COVER
    (อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
    ladylady
    (อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
    namsom_sbn
    ตกใจเหมือนกันค่ะ นึกว่าเผลอไปกดโดนปุ่มอะไร ยิ่งไม่ค่อยจะเก่งด้วย
    ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
    กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
    1
    2
    3