อยากขายแล้วจ้าาา Celine celine celine
โดย nemo015
nemo015
[INDENT]Celine Celine Celine ^^
[INDENT]อ่านซักนิด....ก่อนซื้อนะคะ
1.ไม่รับ PM นะคะ กรุณาติดต่อแม่ค้าโดยตรง 0860041806 ค่ะ
2.ขออณุญาติหั้ยสิทธิผู้ที่พร้อมโอนก่อน ตัดสินใจก่อน และไม่ต่อรองราคาก่อนนะคะ
3.CF แล้วกรุณาอย่า CC นะคะแม่ค้าเจอลูกค้า cfแล้วccมา2 คนละคะขอบอกว่าเสียความรู้สึกมากคะนัดแล้วก้อไม่มาขออย่าให้เจอะเจออีกเลยคร่าา สาธุๆ
:grin::grin:Use Like New!!:grin::grin: new celine luggage สีน้ำเงินสวยงามมากคะ และ new celine phantom สีเทา hiso สุดๆคะรีบจับจองด่วนๆคะ
เริ่มที่ use ก่อนละกันนะคะ
CELINE CALFSKIN & LINEN MINI LUGGAGE BAG 3 TONE
รุ่นฮอตสุดฮิต สภาพเริ่ดๆสวยม๊ากกกค่ะ ใช้งานน้อยมากค่ะ
รุ่นนี้ติดอันดับยอดนิยมตอนนี้หายากมาก ใบนี้ได้มาจากญี่ปุ่นค่ะ
ราคาเบาๆ 56,000 มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ ถุงผ้า การ์ด ป้ายห้อย
(หากสนใจจิงๆต่อรองราคาได้นิดหน่อยนะคะ)

ปล.ในรูปน้องเป๋าจะดูสว่างกว่าตัวจิงนิดนึงนะคะเพราะถ่ายจากห้องที่สว่างมากค่ะ

Celine medium คะ หนังเรียบ สีสวยมากคะอุปกรณ์ครบ ของแท้100%นะคะ

ด้านหลังน้องเป๋าคะ ในรูปอาจจะไม่ค่อยแจ่มแต่ตัวจิงพูดได้คำเดียวว่าเลิศค่าาาา ขอขายที่ 64000 บาทนะคะ ลดไปเลยคะ 59000

น้องPhantom hisoมากกกกกกกกกกกกสีนี้ถือแล้วคุณหนูสุดๆอนาคตฮิตแน่นอนคะ รีบจับจองด่วนๆจ้าาาา

อุปกรณ์ครบๆตัวจิงน้องงามมมมมมมากกกกกกหนังหอมกรุ่นนน แต่ด้วยแสงและเงารูปอาจจะไม่แจ่มเท่าไหร่ 66000 ลดกันไปเลย 62000

ตอนนี้น้องเป๋าอยู่ที่ กทม.แล้วพร้อมส่งคร่าาา ^^*
[/INDENT][/INDENT]

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3