Community Justice: กระทู้นี้ ผิดกฏ ของ Siambrandname.com
โดย suprakit
suprakit
กรุณาอ่านกฏให้ครบก่อน ทำการโพสต์กระทู้ ทุกครั้ง

สงสัย ทำไมต้องทำตามกฏ

อ่านหลักการ และเหตุผล เพื่อประโยชน์ของทุกคนร่วมกัน ตามลิงค์ด้านล่างให้ละเอียดด้วยนะครับ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=157788

ขอบคุณ ทุกคน ที่พยายาม ช่วยกันรักษากฏ และ ดูแล ชุมชน ที่เราอาศัยร่วมกัน

[SIZE=7]----------------

กฏข้อที่คุณผิด มีดังนี้

กฏ ของชุมชน Siambrandname.com

กฏทั่วไป 4: สมาชิกคนนี้ตั้งกระทู้ไม่ตรงหมวด ตามคำบรรยายหน้าห้องแต่ละห้อง

NiDnid
อ่า....แบบว่า เหนือคำบรรยายน่ะค่ะ ;-)
KhunNooMoD
ง่าถ้ามาเดินเมืองไทย คงมองตาค้างเลยค่ะ อิอิ
noinoi5
[SIZE="4"]ติส...จริง..จริง...
สมเป็น Designer ของจริง....
แนวได้อีกนะเนี่ย..อิ...อิ...(ชอบมากมาย):)
oatty
สวย เปรี้ยว เริ่ด 5555
barumbum
เกินบรรยายมากกกค่ะ
PongPanda
แปลก และ แตกต่าง
สมเป็น designer ตัวจริง
Brandsoho
ดูงงๆ จะแมน หรือ สาวหว่า
แต่ก้อนะ อภัยได้จะ เพราะเปน birkins
SweetCandyBee
Art ตัวพ่อ :D
divingcandie
Originally Posted by SweetCandyBee
Art ตัวพ่อ :D

เห็นด้วยค่ะ :D :D :D
poogga
รูปสองทำหน้าแบบว่า "ก้อจะแต่งแบบนี้อะ ใครจะทำมายยยยย " เอิ๊กๆๆ
yainong
สไตล์พี่เค้าเนี่ย พิเศษใส่ไข่หลายฟองเลย อิอิ
Ryu
แรงได้อีกอะครับบบ
ratkatu
[SIZE="4"]แรง.........ได้ใจไปเลยค่ะ
armarm
บอกได้คำเดียวว่า แร๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง..
nita
แรงได้อีกเยอะ เก๋ได้อีกแยะ..
Lady Geordie
OMG..... more than words!!
natty
แรงงงงงงงงง ได้ใจมากๆค่ะ :D
mamee
เก๋ โก้ ดีค่ะ:)
dek_aus
เปลี่ยนเป็นผ้าถุง จะดูดีมากเลยค้าบ คุณนายมาร์ค

เดิ๊น แนะนำ;)
cheezii_nam
ดูมั่นใจดีค่ะ
สุดยอดเลย!!!:cool:
clumsylady
โอ๊ว..จอร์จ....แร๊งงงงงงงงงงงง
cherry_k
แรงได้ใจไปเลยเต็มๆค่ะ

มั่นซะอย่าง ยังงัยก็ดูดีเนอะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3