ขออนุญาตยกเลิก account เดิมเพื่อสมัครใหม่ค่ะ..
โดย lovely-mom
lovely-mom
สวัสดีค่ะ...
ขอตั้งกระทู้เพื่อขอยกเลิก account เดิมแล้วสมัครใหม่ค่ะ...
Account เดิมคือ lovely-mom ค่ะ ต้องการเปลี่ยนใหม่เป็น aboutaui ค่ะ...

สาเหตุเนื่องจาก...
1.ชื่อเดิมเป็นชื่อ domain ร้านค้าค่ะ ซึ่งจะปิดทำการและยกเลิก domain เร็วๆ นี้หน่ะค่ะ...จึงไม่อยากใช้ชื่อเดิมแล้วค่ะ
2.ชื่อใหม่เป็นชื่อประจำ ชื่อตัวเองส่วนตัว ไม่เกี่ยวกับร้านอะไรเลย เป็นที่ใช้อยู่กับบางบอร์ด จึงอยากใช้เป็นชื่อตัวเองมากกว่าค่ะ

ฝากพิจารณาด้วยค่า....
ขอบพระคุณมากๆ ค่ะ
Siambrandname Webmaster
Originally Posted by lovely-mom
สวัสดีค่ะ...
ขอตั้งกระทู้เพื่อขอยกเลิก account เดิมแล้วสมัครใหม่ค่ะ...
Account เดิมคือ lovely-mom ค่ะ ต้องการเปลี่ยนใหม่เป็น aboutaui ค่ะ...

สาเหตุเนื่องจาก...
1.ชื่อเดิมเป็นชื่อ domain ร้านค้าค่ะ ซึ่งจะปิดทำการและยกเลิก domain เร็วๆ นี้หน่ะค่ะ...จึงไม่อยากใช้ชื่อเดิมแล้วค่ะ
2.ชื่อใหม่เป็นชื่อประจำ ชื่อตัวเองส่วนตัว ไม่เกี่ยวกับร้านอะไรเลย เป็นที่ใช้อยู่กับบางบอร์ด จึงอยากใช้เป็นชื่อตัวเองมากกว่าค่ะ

ฝากพิจารณาด้วยค่า....
ขอบพระคุณมากๆ ค่ะ

หากต้องการยกเลิกแอคเคา สามารถเขียนกระทู้ชี้แจงเหตุผลได้ในห้อง สอบถามเกี่ยวกับระบบ Just this Post (JTP) ชี้แจง ร้องเรียน เพื่อแก้ไข ที่เกี่ยวข้องกับเครื่องมือ JTP ทั้งหมดที่นี้ หากไม่มีสมาชิกใด โต้แย้ง ทางเราจะดำเนินการปิดแอคเคาให้ครับ ทั้งนี้เพื่อการตรวจสอบและแสดงความสุจริตใจในการอยู่ร่วมกันในชุมชนแห่งนี้

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในระบบชุมชนแห่งนี้
Siambrandname Webmaster
ขอโทษที่ดำเนินการช้านะครับเนื่องด้วยติดปัญหาเนื่องจากเว็บไซต์ ยังทำงานไม่ปกติ อาการดังกล่าวเกิดขึ้นจากระบบเว็บไซด์ขัดข้องเนื่องจากมีปริมาณโหลดจากผู้เล่นเยอะ ตอนนี้ทางเรากำลังดำเนินการแก้ไขครับ และทางทีมงานบางส่วนมีปัญหาที่ครอบครัวติดน้ำท่วมและเตรียมป้องกันน้ำท่วม

ได้ยกเลิกแอคเคาให้เรียบร้อยแล้วครับ
ขอบคุณครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3