แจ้งความค่ะ
โดย disney
disney
ผิดห้องอ่ะค่ะ เด๋วไปตั้งอีกห้องนึง

ขอโทษด้วยนะคะ
Siambrandname Webmaster
Originally Posted by disney
ผิดห้องอ่ะค่ะ เด๋วไปตั้งอีกห้องนึง

ขอโทษด้วยนะคะ

หากเป็นการฉ้อโกงแนะนำว่า

ต้องแจ้งความครับ ให้มีชื่อแอคเคาที่เข้าข่ายกระทำผิดระบุในเอกสารครับ
และในเอกสารแจ้งความบอกว่าให้ทางเว็บสยามแบรนด์เนมให้หลักฐานที่ใช้แสดงบุคคลทั้งหมด
ที่เกี่ยวข้องกับสมาชิกแอคเคาที่เข้าข่ายกระทำความผิดนั้น แก้ทางเจ้าพนักงานเพื่อใช้ในการดำเนินงาน

และส่งเอกสารดังกล่าวมาทางพีเอ็มครับ ทางเราจึงจะให้ข้อมูลที่ทางเราจัดเก็บไว้ให้ได้ครับ

ในเอกสารดังกล่าวทีส่งมาที่มีการระบุข้อความตามที่แจ้งไว้แล้ว
รบกวนแจ้งให้ทางเราทราบว่าอยู่บรรทัดไหนครับ หรือ ขีดไฮไลท์มาก็ได้ครับ
เนื่องจากอ่านแล้วหาไม่เจอครับ เอกสารอ่านไม่ชัด

หากได้เอกสารแล้วมีอะไรให้ทางเราช่วยเหลือได้อีกแจ้งได้เลยนะครับ และเมื่อดำเนินการทางคดีทางเราปิดแอคเคาสมาชิกดังกล่าวและขึ้นสถานระเพื่อเตื่อนเพื่อนสมาชิกไม่ให้ซื้อขายกับแอคเคาดังกล่าวครับ

และอ่านเพิ่มเติมได้ในกระทู้ ซื้อ-ขาย แล้วโดนโกง ทำอย่างไร ? (ข้อมูลความรู้ โดยคุณ pat007)

ทางเรายินดีสนับสนุนการทำงานของเจ้าพนักงานอย่างเต็มที่ครับ หากมีอะไรที่ทางเราช่วยเหลือทางเจ้าพนักงานได้เพื่อนสมาชิกแจ้งได้เลยครับ ขอบคุณครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3