FINAL SALE!!! พิเศษสุดๆ พร้อมส่ง และ Pre-Order FITFLOP หมดแล้วหมดเลย รีบสั่งด่วนค่ะ สินค้าส่งตรงจาก USA รับประกันว่าเป็นของแท้ 100% สั่งได้เรื่อยๆ ไม่มีการตัดรอบค่ะ New Arrival TOMS รองเท้าสุดฮิต ของดารา Hollywood ใส่สบายๆ พลาดไม่ได้แวะมาดูกันค่ะ
โดย libbylulas
libbylulas

[INDENT]

นอกจาก FITFLOP แล้วทางร้านยังมี เสื้อผ้าเก๋ๆ กระเป๋าเท่ห์ๆ รองเท้าสวยๆ
อินเทรนด์สุดๆ เช่น TOMS, FOREVER21, TOPSHOP, MARC BY MARC JACOBS, CHAROTTE RUSSE,LOVE CULTURE(made in USA), COACH POPPY, KIPLING, LeSportsac พร้อมส่งและ PRE-ORDER แฟชั่นแบรนด์ดังจากอเมริกาและยุโรป ราคาไม่แพง รับประกันสินค้าทุกชิ้นว่าเป็นของแท้ค่ะ 100%
ลูกค้าสามารถขอ Copy ใบเสร็จได้ทุกชิ้นค่ะ สินค้าสั่งได้เรื่อยๆ ไม่มีการตัดรอบค่ะ

TOMS,COACH, FITFLOP,MELIE BIANCO, TOPSHOP,FOREVER21,
KATE SPADE,
URBAN OUTFITTER,AMERICAN EAGLE,BEBE,
VICTORIA SECRET, CHARLOTTE RUSSE, ROXY,GUESS, LOVE CULTURE, 80's PURPLE COLLECTION, PAPAYA, BCBG, ZARA, O.P.I., ZOYA

และแบรนด์ดังอื่นๆ อีกมากมาย
ทางร้านมีสินค้าใหม่ๆ update ทุกวันค่ะแวะมาเยี่ยมชมกันค่ะ

สนใจเชิญแวะเข้ามาชมสินค้ากันเลยนะค่ะ

http://libbylulas.com

Email: libbylulas@live.com

TOMSไม่เพียงแต่สวมใส่สบาย เก๋ เท่ห์ ฮิป ไม่เหมือนใครเท่านั้น
แต่ทุกๆ 1 คู่ที่คุณซื้อคุณได้บริจาค รองเท้าอีก 1 คู่ ให้กับเด็กผู้ยากไร้
มาช่วยกันนะค่ะกับ One for One โปรเจ็ค

FINAL SALE FITFLOP !!!

FITFLOP NEW ARRIVAL FALL 2011
พลาดไม่ได้นะค่ะ มาจับจองเป็นเจ้าของกันค่ะยังไม่มีขายที่เมืองไทยค่ะ

TOP SHOP NEW ARRIVAL

FOREVER21 NEW ARRIVAL

COACH NEW ARRIVAL

80s PURPLE NEW ARRIVAL

MARC BY MARC JACOBS NEW ARRIVAL

THE HOTEST COLOR FROM O.P.I.

400 Baht

400 Baht

400 Baht

320 Baht

320 Baht

320 Baht

320 Baht

320 Baht

320 Baht

320 Baht

320 Baht

TOPSHOP THE BEST MAKE UP COLLECTION

ขอขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆ ค่ะ:smile:

[/INDENT]

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3